vitga_11a2

Conan KLOP Mình làm thế này để tải game offline từ vuongquocgame với gamevui.com hoài @@ tamaibennhau rất hưu ích thanks nhé! hiepphamab Thank bạn vì tinh thần sẻ chia Thank các bạn vừa quan tâm

tjmyou12 phức tạp quá bạn ak bạn nhìn vậy chứ chẳng có gì phức tạp lắm đâu mà

cái cài đặt ở IDM thì k mất đến 1' nhé. rùi bạn chỉ làm 1-2 lần là nhớ thui mà

p/s: cái này áp dụng cho những ai k có acc tailieu.vn và tải game flash nhé

Beanon

luongthien_az Thank các bạn vừa quan tâm

bạn nhìn vậy chứ chẳng có gì phức tạp lắm đâu mà

cái cài đặt ở IDM thì k mất đến 1' nhé. rùi bạn chỉ làm 1-2 lần là nhớ thui mà

p/s: cái này áp dụng cho những ai k có acc tailieu.vn và tải game flash nhé Mình tải game flash về dạng swf rồi dùng phần mềm nữa chuyển sang exe chơi cho sướng @@ , bạn fix lại bài rất hay và rõ hơn .

itok2bme_san

Conan KLOP Mình tải game flash về dạng swf rồi dùng phần mềm nữa chuyển sang exe chơi cho sướng @@ , bạn fix lại bài rất hay và rõ hơn . hj`

nếu muốn chuyển nó sang *.exe thì cần thêm cái jugglor nữa...nếu mình chỉ dẫn thêm cái đó sợ tất cả người nhìn thấy dài k dám đọc bài của mình mất

Abrahan

Ông có qua bà có lại , thank lại 1 cái này @

CHo kí thêm nhé :

Việt Nam có bao nhiêu người sử dụng được xe máy ? Có bao nhiêu người có xa máy ? Nhưng , có bao nhiêu người trong số đó có thể sửa được xe khi động cơ hư hỏng ?

---------- Bài thêm lúc 11:34 ---------- Bài trước là lúc 11:32 ----------

Mình thì sài swf max : , chuyển đổi dễ dàng và không gặp lỗi như những cái khác , mình vừa thử dùng cả chục phần mềm chuyển định dạng game flash như thế và thấy cái này hoàn hảo nhất @

Atleigh

Conan KLOP Ông có qua bà có lại , thank lại 1 cái này @

CHo kí thêm nhé :

Việt Nam có bao nhiêu người sử dụng được xe máy ? Có bao nhiêu người có xa máy ? Nhưng , có bao nhiêu người trong số đó có thể sửa được xe khi động cơ hư hỏng ?

---------- Bài thêm lúc 11:34 ---------- Bài trước là lúc 11:32 ----------

Mình thì sài swf max : , chuyển đổi dễ dàng và không gặp lỗi như những cái khác , mình vừa thử dùng cả chục phần mềm chuyển định dạng game flash như thế và thấy cái này hoàn hảo nhất @ Cái vụ MTV EXIT mình lập pic trước cả bác Admin cơ

sao bác ấy k xem kỹ rùi hãy lập nhỉ

đây nè

vickyttf3714

luongthien_az Cái vụ MTV EXIT mình lập pic trước cả bác Admin cơ

sao bác ấy k xem kỹ rùi hãy lập nhỉ

đây nè
Đúng là bạn lập trước , vậy mà admin không stick lên lại lập cái khác @

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tổ chức các tình huống học tập và hướng dẫn học sinh tích cực, tự lực giải quyết vấn đề khi giảng dạy chương dòng điện trong các môi trường, vật lý 11 Luận văn Sư phạm 0
D Thiết kế tài liệu tự học có hướng dẫn theo môđun nhằm tăng cường năng lực tự học chương “Cân bằng hó Luận văn Sư phạm 0
D xây dựng tài liệu và tổ chức hướng dẫn học sinh tự học theo module trong dạy học chương sóng cơ vật Luận văn Sư phạm 1
D SKKN Giảm tỉ lệ học sinh yếu kém môn Ngữ văn 12 qua hướng dẫn phương pháp tự học Luận văn Sư phạm 0
L Xây dựng tài liệu hướng dẫn học sinh tự học chương "Sóng cơ và sóng âm" Vật lí 12 : Luận văn ThS. Gi Luận văn Sư phạm 2
D Hướng dẫn học sinh Trung học cơ sở tự học khi dạy học chương "Cơ học", Vật lý lớp 8 : Luận văn ThS. Luận văn Sư phạm 0
T hướng dẫn hoạt động giải bài tập chương Từ trường Vật lý 11 theo hướng phát huy tích cực, tự chủ và Luận văn Sư phạm 0
R Thiết kế tài liệu tự học có hướng dẫn theo môdun tăng cường năng lực tự học, tự ngiên cứu cho học vi Luận văn Sư phạm 2
S Thiết kế tài liệu tự học có hướng dẫn theo môđun nhằm tăng cường năng lực tự học, tự nghiên cứu cho Luận văn Sư phạm 0
M Xây dựng chương trình và hướng dẫn học sinh tự học đại số giải tích ở trung học phổ thông nội dung " Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác