mình thấy tất cả người cứ cái kiểu đổi qua đổi lại giữa các nhà mạng sau những vụ cãi vã với nhân viên tổng đài rồi cắt mạng dùng sang nhà mạng khác bên mình cũng từng bị mất mạng của nhà mạng VNPT nên xẩy ra cãi vã và muốn chuyển sang nhà mạng khác, trên thị trường hiện có ba nhà mạng cung cấp dịch vụ internet chính là VNPT , FPT và VIETTEL nói về số lượng thì mình vẫn hiểu VNPT là Số 1 nhưng ở đây mình muốn so sánh chất lượng dịch vụ và các sự cố của các nhà mạng vừa kể trên anh em VNZ thảo luận và cho ý kiến xem nhé để công ty mình chọn một nhà cung cấp dịch vụ tốt nhất cho công ty

disomvet0i

làm ơn đừng lập những topic như vầy nữa! chỉ toàn spam và có chiều hướng war

sweet_day_97

zzzzz chủ Topic có bán vé máy bay hả??? Cho xin 1 vé nha máy bay bà già! hehehehe

Vote VNPT!!!!!!!!

Giulio

đâu mình có bán vé máy bay đâu chẳng qua có ông anh nói mày suốt ngày nhông nhông ở trên mạng ăn cơm nhà vác tù hàng tổng ở Vnz , đienantinhoc và hihihehe thì chèn hộ anh mấy cái link để tạo backlink chứ mình bán gì chỉ bán cơm cho vào trong bụng giúp anh em và sẻ chia kiến thức với anh em thôi mà mình cũng chán cách điều hành của mấy mod ở vn-zom topic nào cũng đánh giá là đã lập rồi khóa lại nói như vậy thì chẳng lẽ thành viên không được lập topic nữa chắc. nói tóm lại mỗi người một ý kiến nhưng mình bức xúc mỗi cái là topic mình đăng chưa được 5 tiếng đồng hồ không có vi phạm gì vừa bị mod khóa vì lí do nó giồng với các bình chọn khác đó là lý do không chính đáng bao giờ không có ai trả lời mình sẽ tự khắc khóa nó hay xóa nó đi

snow_queen3112

Vote nhầm VNPT rồi, FPT toàn bóp cổ khách khi ra nước ngoài , nhưng được cái ổn định rất thích

Torn

Chưa test được cái nào tốt hơn. Chưa dùng Viettel bao giờ. Nhưng 2 cái kia nghe cũng ổn

Kamron

Lại 1 topic spam nua rồi.....so sánh làm gì cho mệt.....cái nào cũng ngang ngang hết thôi.,......kệ cha hắn

iuem1202 Lại 1 topic spam nua rồi.....so sánh làm gì cho mệt.....cái nào cũng ngang ngang hết thôi.,......kệ cha hắn rõ ràng bạn này có ý gây rối ở vn-zom xin hỏi bạn topic này có chỗ nào spam mà spam thì bạn vào làm gì cái tính của mình phải làm cho ra nhẽ không có mấy ông mod ở đây tường mình muốn làm gì thì làm với topic của người ta như thế là không ổn với một diễn đàn lớn như ketnooi.com/forum mình lập ra topic này là để xem tất cả người tín nhiệm nhà mạng nào nhất để mình nên lắp nhà mạng đó không lẽ mình spam cho VNPT à

tranhangtour

Nói chung tùy vào nhu cầu của mình thôi. Nếu mà download sever nước ngoài nhiều thì dùng VNPT còn chơi game và download sever trong nước thì dùng FPT. Còn VT chưa dùng chưa biết.

Các chủ đề có liên quan khác