hhl_1190

Hôm nay , mình vào facebook bằng google chrome, và thật ngạc nhiên, chrome load bình thường và nhanh như gió , không biết máy mình có làm sao không, rõ ràng từ trước mình không chỉnh DNS, file host, không dùng hotspot Shield

các bạn thử test xem sao, hay facebook vừa unlock rùi, nếu thế thật thì ăn mừng thôi

phantung83

tui chả biết vừa hết chặn chưa nhưng mà vẫn dùng cái file host cách đây mấy tháng vẫn ngon chán

chimcucku7

hình như dạo này fb không bị chặn nữa thì phải - mình vào bình thường không dùng gì cả

dinhphuonglan

Lucky B0y tui chả biết vừa hết chặn chưa nhưng mà vẫn dùng cái file host cách đây mấy tháng vẫn ngon chán Hay cài lại windows nên không dùng file host, chỉ dùng DNS của anh google thui

---------- Bài thêm lúc 21:42 ---------- Bài trước là lúc 21:42 ----------

hieu04 có gì lạ đâu. toppic hay đấy Không lạ sao lại hay

ceotre

Nếu bạn sử dụng mạng VNPT thì nó hết chặn facebook từ 2-3 tháng nay rồi.

prince_alone

j4cks0n_1st Nếu bạn sử dụng mạng VNPT thì nó hết chặn facebook từ 2-3 tháng nay rồi. VT cũng hết đâu có chặn đâu bạn

ketnoitimban

ah. có 1 số mạng không chặn face. như mạng ở dãy trọ mình hình như mạng của SCTV, vô face thoải mái chẳng bao giờ phải xài phần mềm cả

dieuanh_93

FPT cũng vào bình thường, được tuần nay rồi. Post ảnh với truy cập ứng dụng vô tư

bix_vix

có thế mà như nhặt được tiền ý, có chặn face thì khả năng sử dụng intenet của dân ta mới phát triển được ( tìm đủ tất cả cách vào face)

Các chủ đề có liên quan khác