mvpr45

Chào cả nhà.

Hiện tại mình mới bắt đầu tập tành tìm hiểu nuôi và chơi chim chào mào. Lang thang trên mạng tìm hiểu học hỏi kinh nghiệm. Cũng có một số forum chuyên về vấn đề này, tuy nhiên theo các bậc tiền bối thì forum svcvietnam.vn là có kiến thức và nhiều người chia sẽ, nhưng hiện tại mình không thể đăng ký được tài khoản trên diễn đàn này, chắc diễn đàn đang hạn chế đk thành viên, vậy lập pic này mong muốn có anh em nào có tài khoản trên diễn đàn này không cho mình mượn để xem được những nội dung trong đó.

Mong được giúp đỡ.

Xin chân thành cảm ơn.

hangptt95

Không có bạn nào giúp mình với à hjx, cái diễn đàn kia sao lại cho đk mà khi xong tất cả thủ tục đăng ký kích vào nút hoàn thành thì chuyển đến topic khác chứ không ghi nhận tài khoản vậy ta

cua_u

kyanhphuong1987 Chào cả nhà.

Hiện tại mình mới bắt đầu tập tành tìm hiểu nuôi và chơi chim chào mào. Lang thang trên mạng tìm hiểu học hỏi kinh nghiệm. Cũng có một số forum chuyên về vấn đề này, tuy nhiên theo các bậc tiền bối thì forum svcvietnam.vn là có kiến thức và nhiều người chia sẽ, nhưng hiện tại mình không thể đăng ký được tài khoản trên diễn đàn này, chắc diễn đàn đang hạn chế đk thành viên, vậy lập pic này mong muốn có anh em nào có tài khoản trên diễn đàn này không cho mình mượn để xem được những nội dung trong đó.

Mong được giúp đỡ.

Xin chân thành cảm ơn. kyanhphuong1987 Không có bạn nào giúp mình với à hjx, cái diễn đàn kia sao lại cho đk mà khi xong tất cả thủ tục đăng ký kích vào nút hoàn thành thì chuyển đến topic khác chứ không ghi nhận tài khoản vậy ta Một hình thức SEO. Hay nhể!

dich_d

Bó tay mấy bác, đăng ký được vừa không vào đây xin. Ai có thì giúp, không biết thì cũng đừng cmt theo kiểu đó.

Các chủ đề có liên quan khác