Brad

Kính chào các ace. Chẳng là em mới tập tành chat ola nhưng khổ nỗi chat trên mobile ức chế quá vì máy em còi nên o khoái. Em nghe giang hồ đồn chat ola trên PC (chat.ola.vn) mà em đăng nhập mãi không được. Có ACE nào giúp mình được nhỉ. Thank nhiều

Bạn hãy dùng phần mềm giả lập nhé. Có thể vào được các Room, chơi kro, đọc tin tức... nói chung y nguyên như dùng trên điện thoại. Mình cũng toàn dùng để chơi kro, đỡ phải dán mắt vào cái màn hình điện thoại bé tí.

1. Đầu tiên bạn phải Download Java tại đây

2. Sau đó bạn DownLoad MicroEmulator

Giải nén ra, rồi chạy file microemulator.jar. Chọn file, import MDIlet File, chọn đường dẫn đến phần mềm java bạn muốn chạy.

Đây là phiên bản ola Noel 2011 này Của mình này:
hay tìm các bản khác

Tyce

12121987 Kính chào các ace. Chẳng là em mới tập tành chat ola nhưng khổ nỗi chat trên mobile ức chế quá vì máy em còi nên o khoái. Em nghe giang hồ đồn chat ola trên PC (chat.ola.vn) mà em đăng nhập mãi không được. Có ACE nào giúp mình được nhỉ. Thank nhiều bạn thử chụp ảnh miêu tả lỗi như thế nào thì tất cả người mới giúp dc chứ? nên dùng trình duyệt firefox, google chrome or safari nhé

Ferrill

Kính thưa các Pro. Tình hình là em nhập ID và Pass vào rồi. Nhấn đăng nhập trên web chat.ola.vn nhưng không hề vào được. Em thử từ hôm qua đến hôm nay rồi. Mong các pro chỉ giáo

vui nhỉ. vẫn bình thường mà. bạn xem xem vừa đăng nhập đúng id và pass chưa. nếu k thì thử nick khác. nếu k nữa thì đổi máy khác xem thử

bduycong

hix mấy anh giúp em với .. tình hình là đao8ng nhập vô rùi mà hok thấy nhóm chat đâu hết .. chán ghê

mình cũng gặp trường hợp như bác kia , đăng nhập vô rồi mà không thấy 1 cái room nào hết , có cách nào khắc phục không nhỉ , mình vô = googlechrome và IE cũng như nhau

keo_mut110

hic , cung không duoc luon bro ơi. mặc dù cài Flash Player bản mới nhất, vừa test trên 1 số máy kết quả như nhau

Dilwyn

12121987 Kính chào các ace. Chẳng là em mới tập tành chat ola nhưng khổ nỗi chat trên mobile ức chế quá vì máy em còi nên o khoái. Em nghe giang hồ đồn chat ola trên PC (chat.ola.vn) mà em đăng nhập mãi không được. Có ACE nào giúp mình được nhỉ. Thank nhiều dùng phần mềm giả lập java, down ola về mà chat. tiện, nhanh, dễ sử dụng

luv_ruoi

mình chát ola 4 năm rồi, chát trên pc cũng nhiều, bệnh cụa bạn thì mình chưa gặp phải bao h. bạn thử dùng trình duyệt khác xem, hok thì cài lại cái chorme đi. dùng phần mềm giả lập bất tiện lắm vì phải thao tắc chuôt nếu hok thì chát giả lập bằng bàn phim ảo được cài đặt tương tự như điện thoại nhưng cũng rất bất tiện.

junte_luze

bạn à. bạn dùng firefox đăng nhập vào trang ola.vn nha rồi đăng nhật như yahoo.

mình test trên firefox thi dùng bình thường nhưng trên chorme thì bị lỗi. tốt nhất lên dùng firefox

winthang54

zero_knight ola toàn sex yeuchihan hix mấy anh giúp em với .. tình hình là đao8ng nhập vô rùi mà hok thấy nhóm chat đâu hết .. chán ghê

Do nick bạn mới lập đó, sao 1 thời (gian) gian mới thấy đủ các phòng

Benedetto

mình cũng gặp trường hợp đăng nhập vô rồi mà không thấy 1 cái room nào hết , có cách nào khắc phục không nhỉ , mình vô = googlechrome và IE cũng như nhau

h3okut3_9s

mình cũng bị như bạn, nhưng với mạng ở công ty thôi, còn ở nhà thì mình vào bình thường. ở công ty mình đang dùng cáp quang 20Mbs VNPT không chặn gì cả nhưng vào garena hay ola thì không được.

Các chủ đề có liên quan khác