tyty_extreme

tình hình là t mới cài windows 7 lần đầu tiên,nhưng thấy ức chế quá,có nhìu thứ mình cài được trên windows xp như WMP 11,IDM.

WMP có thể dùng của windows 7 cũng được,ko sao.Nhưng còn cái IDM thì không cài không được.

thử nhìu cách,nó hiện chữ Download with IDM như bình thường nhưng khi kick vào thì không down được,nó hiện ra cái thông báo như thế này

có nhìu ý kiến của tất cả ng nhưng không cách nào ra hồn,vậy pro nào biết xin chỉ giúp.

xin Thank và hậu tạ

(có 1 bài trong 4rum cũng hỏi về vấn đề này nhưng không làm được,giúp t.heo meee )

tuanhoai_3009

đây là bản Cr-ack nhé máy mình vẫn làm được mà đâu tiên bạn làm như mình chỉ nhé dùng 1 phần mêm gỡ bỏ trương trình như Your Unin-staller! chẳng hạn để gõ bỏ IDM

start >> regedit >> HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Internet Download Manager >> xoa đi nhé

Cài lại bản IDM mới nhất từ trang chủ của IDM ah quên chạy luôn add on của IDM cho FF nhé không nó không tự bắt link cho FF đâu

down cái mình chỉ dẫn để lấy path Cr-ack nếu có phần mêm dịt vi rút thì tắt đi nhé path đó là keylog đó xong chay path là ok

Chúc ban thành công

tekening_van

Bro nào biết chỉ giúp minh với , mình xài win7 home pre bản quyền 64bit khi cài đặt IDM 5.19 full ( dĩ nhiên có Cr-ack) thì bị báo lỗi " Invalid serial number or the serial number has been blocked". vậy phải làm sao? Thanks

giangcoi_1016

ladykiller81 Bro nào biết chỉ giúp minh với , mình xài win7 home pre bản quyền 64bit khi cài đặt IDM 5.19 full ( dĩ nhiên có Cr-ack) thì bị báo lỗi " Invalid serial number or the serial number has been blocked". vậy phải làm sao? Thanks Bạn down bản này về và làm theo chỉ dẫn nhé , đây là bản 5.19 built 3.

qht_148

123casau tình hình là t mới cài windows 7 lần đầu tiên,nhưng thấy ức chế quá,có nhìu thứ mình cài được trên windows xp như WMP 11,IDM.

WMP có thể dùng của windows 7 cũng được,ko sao.Nhưng còn cái IDM thì không cài không được.

thử nhìu cách,nó hiện chữ Download with IDM như bình thường nhưng khi kick vào thì không down được,nó hiện ra cái thông báo như thế này

có nhìu ý kiến của tất cả ng nhưng không cách nào ra hồn,vậy pro nào biết xin chỉ giúp.

xin Thank và hậu tạ

(có 1 bài trong 4rum cũng hỏi về vấn đề này nhưng không làm được,giúp t.heo meee ) Bây giờ tốt nhất là em ra hàng bảo với nó cho đĩa " windows 7 ultimate có Cr-ack " !

Xong em ngồi cài :

Em res lại máy ! sau đó thì vào format ổ C và đợi windows 7 hiện ra trước mắt : chờ tầm 10'

baby_pooh_htth

dung phần mềm TuneUp Utilities để tìm các thông tin của idm trong regedit thì có vô số kể đến 301 chỗ lận.gỡ khi nào mới hết

Mr.Keung

đây là bản Cr-ack nhé máy mình vẫn làm được mà đâu tiên bạn làm như mình chỉ nhé dùng 1 phần mêm gỡ bỏ trương trình như Your Unin-staller! chẳng hạn để gõ bỏ IDM

start >> regedit >> HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Internet Download Manager >> xoa đi nhé

Cài lại bản IDM mới nhất từ trang chủ của IDM ah quên chạy luôn add on của IDM cho FF nhé không nó không tự bắt link cho FF đâu

down cái mình chỉ dẫn để lấy path Cr-ack nếu có phần mêm dịt vi rút thì tắt đi nhé path đó là keylog đó xong chay path là ok

Chúc ban thành công thank .......................................

lonely_baby2003

các bạn ơi! mình cài lại win7 mà k cài được IDm nữa. Khi tải về next next đến finish cuối cùng mở ra thì lại hiện lên dòng chữ " Windows cannot access the specified device, path, ỏ file. you may not have the appropriate permissions to access the item". mình tảu rất nhiều bản IDM khác nhau mà vẫn thế. gỡ đi gỡ lại cũng vẫn k được. các bạn giúp mình với! thank các bạn nhiều!

mình cũng đang bị như vậy đó, vừa cài đi cài lại rất nhiều lần mà no cũng báo lỗi "Invalid access to memory location"

ngominhdat82

trước hết bạn phải gỡ bỏ hết chương trình idm.nếu không gỡ được các bạn dùng cánh này::start >> regedit >> HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Internet Download Manager .delete nó đi.sau đó cại lại và nhớ tải bản có Cr-ack ná.VD:

son9972002

thanhzinno các bạn ơi! mình cài lại win7 mà k cài được IDm nữa. Khi tải về next next đến finish cuối cùng mở ra thì lại hiện lên dòng chữ " Windows cannot access the specified device, path, ỏ file. you may not have the appropriate permissions to access the item". mình tảu rất nhiều bản IDM khác nhau mà vẫn thế. gỡ đi gỡ lại cũng vẫn k được. các bạn giúp mình với! thank các bạn nhiều! nguyenduykien mình cũng đang bị như vậy đó, vừa cài đi cài lại rất nhiều lần mà no cũng báo lỗi "Invalid access to memory location" Mình cũng tương tự như 2 bạn trên, không bít có ai giúp đỡ nữa ko?

Vì khi cài đặt xong IDM thì thằng windows 7 nó gửi key cho server của thằng IDM ngay nên bị fake key ngay (fát hiện ra key giả mạo), ngoài ra thằng windows 7 nó không cho chép file Cr-ack vào ổ C:\ mình muốn hỏi các bạn xem cách nào có thể chép file vào ổ C:\ được thì coi như thành công luôn!

Thân!

Flannagan

remove hết bản cũ / vô regedit /software xóa idm/rétar/cài lại

mới Cr-ack xong retar vừa rồi vô lại

tueminh23

máy tính e cài windows 7 tự nhiên có thông báo "api-ms-win-core-interlocked-l1-1-0.exe" la gj và bỏ di như thế nào các anh chị giúp em với

---------- Bài thêm lúc 08:59 ---------- Bài trước là lúc 08:53 ----------

máy tính e cài windows 7 tự nhiên có thông báo "api-ms-win-core-interlocked-l1-1-0.exe" la gj và bỏ di như thế nào các anh chị giúp em với

anhthaovu

xin chao cac a,c

cac a,c giup e voi

em dung win7 home basic gio no bat cai lai idm

no hien len 4 dong chu phai dien nhung gi vao a?dơload no k cho

dong 1:fist name

dong 2:last name

dong 3:email

dong 4:serial number

hoatuongvi123

các ban ơi giúp mình với không bít sao mình lên download cái gì thì nó đều hiện lên như thế này cả"intrnet tải quản lý vừa không được đăng ký trong 30 ngày. thời (gian) gian dùng thử và idm được xuất cảnh "hay "intrnet load manage has not registered in 30 days. time use try and idm is output warning''''

mình lên download bản khác thi nó cũng không dc.nếu bạn nào bít thì chỉ cho minh với.nếu được thì hãy gửi chỉ dẫn qua mail của mình là:[email protected]

chân thành Thank nhiều.

Alcott

các bạn nên đọc hết comment.....thực hiện ......và oke! chưa có bản windows nào mà tớ không cài được IDM

huynh_bao5

nokia7650 Bạn down bản này về và làm theo chỉ dẫn nhé , đây là bản 5.19 built 3. thank nhe, tim mai moi duoc

9999mbps cái hình có cái thông báo nào đâu cậu Cái đó phải tự biết chứ, windows 7 cài 1 chương trình nào chẳng phải ấn chuột phải chọn Run Admintrations...bọn nì k bít

Các chủ đề có liên quan khác