Cao Công Chiến tài liệu tồn tại cho đến khi box.com không còn nhé nếu vậy thì tốt quá.tại mình có 1 lượng lớn tài liệu dung lượng nặng quá,lưu trên máy nặng quá,mà lại ít dùng tới,nên upload lên đó.^^

centaur7208

box.com thì chỉ khi nào mà tài khoản của bạn bị hủy hay box bị phá sản mới mất thôi

ogc_vn

VN-Zoom® drop ngon hơn nhiều nhưng muốn tăng dung lượng drop thì rắc rối quá.mình vừa mới đăng ký 1 acc drop xong.ko biết vào thời điểm hiện tại thì có thể tăng mã dung lượng là bao nhiêu nhỉ?

Ignado

nhok_ham_choi92 50 GB mà chẳng thèm dùng phần mềm đồng bộ thì không có. up thì chậm như rùa. lại dc có 50gb dùng làm gì.

lên mf lưu trữ vĩnh viễn lại không giới hạn dung lượng kia kìa

Larenzo

hermex2009 phần mềm đồng bộ thì không có. up thì chậm như rùa. lại dc có 50gb dùng làm gì.

lên mf lưu trữ vĩnh viễn lại không giới hạn dung lượng kia kìa MF lưu trữ "vĩnh viễn" hả bạn.mình nhớ là nếu file không có lượt download thì sẽ bị del mừk

xuanle84

mình cũng đang dùng box.com.upload tốc đọ thì không khác gì skydrive hay mediafire cả vì đều free nhưntg cái khoản dùng idm download đang gặp rắc rối.bác nào biết chỉ giúp
BÁC NÀO BIẾT CÁCH ĐỂ IDM BẮT LINK TRÊN BOX.COM HAY SKYDRIVE THÌ GIÚP MÌNH CÁI.MÌNH ĐÃ DUNG IDM VÀ CHROME ĐỀU PHIÊN BẢN MỚI NHẤT.

justin_9006

bạn dùng Firefox thử xem sao.Skydrive mình không biết nhưng Box mình dùng Firefox thì IDM bắt được link

còn đến khi box.com không hoạt động nữa

vấn đề up thì do mạng

idm thì của mình bắt link tất cả các trình duyệt từ box

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tổ Chức Và Quản Lý Tài Liệu Cá Nhân, Gia Đình, Dòng Họ Tại Trung Tâm Lưu Trữ Quốc Gia 3 Văn hóa, Xã hội 0
D Nghiên cứu triển khai số hóa tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban Dân tộc trực thuộc Chính Phủ Công nghệ thông tin 0
C Phân tích thiết kế phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của bộ GTVT Luận văn Kinh tế 0
K Nghiên cứu cơ sở khoa học của việc xây dựng các nguyên tắc và phương pháp công bố tài liệu lưu trữ ở Luận văn Sư phạm 0
K Tài liệu công bố lưu hành mỹ phẩm nhập khẩu Thị trường, Mua bán 0
N Cơ sở khoa học xác định các loại tài liệu có giá trị của các trường đại học cần nộp vào lưu trữ Lịch sử Thế giới 0
A Công tác lưu trữ tài liệu nghe, nhìn ở các đài truyền hình - thực trạng và giải pháp Tâm lý học đại cương 2
M Công bố tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ Quốc gia III - Đánh giá kết quả và kiến nghị Văn hóa, Xã hội 0
M Công bố tài liệu tại kho lưu trữ Trung Ương Đảng giai đoạn 1954 - 1975 - thực trạng và giải pháp Văn hóa, Xã hội 0
Y Công bố tài liệu giai đoạn 1930-1945 tại kho lưu trữ Trung Ương Đảng - Tình hình và giải pháp Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác