nxqd_3051990

tớ đăng clip lên youtube nhưng nhiều đứa cmt láo quá. ai chỉ cho tớ cách khắc phục với. tớ thấy có nhiều người làm rồi nhưng mò mãi không ra

Bạn muốn chặn thì di chuột vào comment đó, có thấy nó hiện ra 2 cái bàn tay 1 chỉ lên 1 chỉ xuống ko? Nhìn tiếp bên cạnh có cái mục "Trả lời", tiếp bên cạnh nữa có cái hình tam giác chỉ xuống, kích vào sẽ thấy cái bạn cần.

Constantinos

à không nhận xét thì nhận xét. tớ chỉ muốn duyệt trước rồi mới đăng. hạn chế các cm láo ấy mà

---------- Bài thêm lúc 12:38 ---------- Bài trước là lúc 12:37 ----------

mà thanks các bạn nhiều nhá

a3_hq

tuantu59 không có cách nào quản lí cmt bằng cách duyệt cm trước khi đăng à không có chức năng đó đâu bạn

Trời..thì bạn là người chủ của cái video đó, bạn có quyền xóa bất cứ cái cmt nào mà bạn muốn. Đơn giản z muk cũng hỏi.

pleiku147

Có chức năng duyệt cmt rồi mới cho đăng đó bạn. Mình xem youtube nhiều nên mình bít, nhưng mình không đăng video bao giờ nên không bít cách chỉnh Bạn thử search google xem

Ayize

haha !...

đôi khi cũng ức thật nhưng chắc chả có cách nào đâu ! khi nào thấy cmt khó đọc thì ấn nút " biến cmt " đó thôi

Lucky_BoyHD

Tui chỉ tìm thấy chức năng này cho từng video một, chứ chưa tìm ra có lựa chọn nào chỉnh mặc định cho tất cả các video mình up.

Bạn vào video manager, phía dưới các video có ô Edit, click vào rồi nó sẽ chuyển sang trang mới, chọn Advanced settings, chỗ comment, chọn Approved.

tuantu59 tớ đăng clip lên youtube nhưng nhiều đứa cmt láo quá. ai chỉ cho tớ cách khắc phục với. tớ thấy có nhiều người làm rồi nhưng mò mãi không ra kệ chúng nó đi..bọn vô giáo dục

Các chủ đề có liên quan khác