Trevion

ebookpro0001 Chắc có link là HD Uhm, tất cả phim ở link đều là HD, còn lại là SD, KẾT là không QC. Thanks

xusomongmanh

Muốn xem HD thì nên down về máy mà xem, chứ trên mạng chất lượng không được HD đâu.

giahuy_online12

Chất lượng thì đâu phải HD, chất lượng kém thì đúng hơn. Nhiều phim lấy link từ trang khác nữa

Ko như lời pr rồi.

phuongvi1124

iceberg2009 Chất lượng thì đâu phải HD, chất lượng kém thì đúng hơn. Nhiều phim lấy link từ trang khác nữa

Ko như lời pr rồi. Bác có cái link nào có chữ HD mà chất lượng kém không ? Cho tui xin cái.

Toàn lũ không biết mà còn chê này nọ

shopsinhvien9x Xem phim HD cực nhanh, không có quảng cáo khó chịu... Nhào vô xem nè anh/em ơi )))))))))))))))))))))))))))

Truy cập và cảm nhận

Thanks thank nhưng không xem

as_df

tốc độ load chậm quá Theo mình tốc độ ok! luôn Mỗi cái là có nhiều quảng cáo

frozen.bluesky

load thì chủ yếu do mạng và phần còn lại do máy và host web, nâng gói net lên cao thì load ầm ầm , cái web coi là bổ trợ thoy (ko kể đến vụ đông wa' lag nhá)

cam_ve_quan_147

Thật vậy ư? Mình hay tải HD bên bèo thì cũng 3Gb 1 tập mà nay lại có xem online tiện lợi vậy nhỉ. Thế thì chắc host phải nhanh lắm nhỉ, HD cơ mà, phải không chủ thớt?

go_kien

manhtuvjp Thật vậy ư? Mình hay tải HD bên bèo thì cũng 3Gb 1 tập mà nay lại có xem online tiện lợi vậy nhỉ. Thế thì chắc host phải nhanh lắm nhỉ, HD cơ mà, phải không chủ thớt? Theo điều tra thì host này của blogger (google) nên khỏi chê rồi

sakurahimarawa

takhanhlan Không có quảng cáo nhưng chưa chắc là sau này không có Hiện tại thì không, thì tận hưởng trước... hehe... Sau này tính sau

Các chủ đề có liên quan khác