phuongtam_c8

Chiều hôm qua trên công ty mình vẫn vào facebook bình thường nhưng hiện tại thì mình không thể vào được cho dù vừa đổi file host đổi DNS..Khi truy cập vào facebook thì nó hiện ra dòng
Invalid URL

The requested URL "/", is invalid.

Reference #9.54e0fc7d.1337220019.5bb985

Có ai biết lý do tại sao thì chỉ mình với hay ai đang có file host mà vẫn đăng nhập cũng như up ảnh được thì share cho mình..Không biết chuyện này có liên quan đến nhà mạng không nhưng mình cũng xin bổ sung thêm là nhà mình dùng mạng cáp quang của FPT

con_meo_ngoc

mấy bạn không vào được có ai dùng FPT ko,mình có thằng bạn xài CMC vẫn vào fb bình thường lúc 9h40

haxanh21kt02

khoquamaoi mấy bạn không vào được có ai dùng FPT ko,mình có thằng bạn xài CMC vẫn vào fb bình thường lúc 9h40 Mình vào = cả 2 mạng SPT và VNPT vẫn không được

điều này tớ nghĩ cũng đơn giản. các bạn không vào được theo tớ nghĩ là do các bạn đang dùng trình duyệt Firefox hay là Chrome. nếu các bạn chuyển sang IE chắc là được thôi. đây có lẽ do lỗi trục trặc của trình duyệt. các bạn thử vào Bằng IE ( nhớ là bản mới nhất nha). tớ vừa từng bị rồi. cũng làm thế là được, xong bayh tớ dùng lại bằng chrome được ngay.

Howe

mình viettel vẫn vào được, vậy là đa số FPT bị chặn à

Các chủ đề có liên quan khác