tranmaluc78

các bạn giúp mình với!!!

Mới hôm qua mình còn Log nick trên Yahoo bình thường tự nhiên sáng nay login vào nó bảo

pass không đúng . mà mình hỏi bạn mình chả đứa nào change pass cả .

Mặc dù mình nhớ câu hỏi bảo mật (an ninh) và vẫn đổi pass bình thường nhưng Log nick vẫn không

được các bạn giúp mình với .Ảnh nè

Đây là lúc mình Log nick trên mesenger

Đây là sau khi mình nhấn vô "quên mật (an ninh) khẩu"

nó vẫn hiện ra câu hỏi bảo mật (an ninh) để mình trả lời

Đây là lúc mình trả lời xong và chọn Pass:

Và đây là "thành quả"

vẫn y như cũ. lúc hên thì mình log vào được để xem thông tin tài khoản nhưng out ra vào lại thì y như trên.

hay log vào mesenger thì nó cứ hiện về bảng đăng nhập mà không nó mật (an ninh) khẩu đúng hay sai..

Còn vào mail thì nó hiện tên mình ở góc trên mà vẫn bắt mình xác nhận mật (an ninh) khẩu mà nhấn cỡ nào nó cũng như vầy.

Đó là lúc hên thui chứ xui thì "ID or Password Invaild"

ID thì không vấn đề chỉ mỗi tội nó không chịu pass mặc dù mình chắc 100% là pass đúng

các bạn ai biết chỉ giúp mình nha.

mình biết có một số bạn chỉ nhiều cách unlock thì mình xin thưa là mình thử tất tần tật vẫn không ăn thua gì cả.

mình chưa hề động chạm tới ai bao giờ nhưng hông hỉu sao bị khóa vô lí .

giúp mình càng sớm càng tốt nhé. vì cái email này là email đăng kí của mình trên cả ketnooi.com/forum và cả những web khác nữa. Thanks!!!

minhhien_pal

bongda456 sặc

bị unlock thì lên trang chủ login là đ.c Ặc . Mình Log được thì hỏi bạn làm gì

mình vừa nói là không log được mesenger lẫn Mail và web mà .

Shiloh

hv4526 Ặc . Mình Log được thì hỏi bạn làm gì

mình vừa nói là không log được mesenger lẫn Mail và web mà . vậy chắc mất nick rùi , bạn có nhớ câu hỏi bí mật (an ninh) hay mail dự phòng ko

babexinh_89

Nghi là không phải mất nick đâu, theo như chủ thớt nói là dùng câu hỏi bảo mật (an ninh) để đổi pass được mà, nghi là pass trước đó bị ai đổi và bạn không biết nên log in nhiều lần fail nên nó tạm khoá tài khoản này lại một thời (gian) gian rồi, chờ vài ngày vào lại xem sao, nhớ đừng log in quá 5 lần nếu có báo sai pass và acc nhé.

drtruongxuanloc

Thói đời.........1 trong những cái lỗi này còn do bạn gõ pass bị lỗi do bật bộ gõ Tiếng việt nữa

nhatkycuatoi_14

Yahoo thỉnh thoảng bị điện không vào được mà. Chỉ cần để 1 thời (gian) gian là vào được thôi. Có thể do bạn không đợi mà xoay ra làm đủ tất cả cách khiến từ một lỗi của chương trình yahoo mà nick bạn bị tạm khóa luôn. Đợi 1 2 ngày xem sao.

www.andyluv_xxx

playbookddv Nghi là không phải mất nick đâu, theo như chủ thớt nói là dùng câu hỏi bảo mật (an ninh) để đổi pass được mà, nghi là pass trước đó bị ai đổi và bạn không biết nên log in nhiều lần fail nên nó tạm khoá tài khoản này lại một thời (gian) gian rồi, chờ vài ngày vào lại xem sao, nhớ đừng log in quá 5 lần nếu có báo sai pass và acc nhé. mình cũng nghĩ vậy đó. thanks các bạn nhé đễ đợi vài ngày xem sao

---------- Bài thêm lúc 12:40 ---------- Bài trước là lúc 12:31 ----------

tungbach11 => mình trả lời đó bạn

---------- Bài thêm lúc 13:01 ---------- Bài trước là lúc 12:40 ----------

zluuminhz Yahoo thỉnh thoảng bị điện không vào được mà. Chỉ cần để 1 thời (gian) gian là vào được thôi. Có thể do bạn không đợi mà xoay ra làm đủ tất cả cách khiến từ một lỗi của chương trình yahoo mà nick bạn bị tạm khóa luôn. Đợi 1 2 ngày xem sao. đúng là mình có hơi hoản thật. chắc càng phá càng banh rồi .thanks bạn

buiquangvinh_88

hv4526 mình cũng nghĩ vậy đó. thanks các bạn nhé đễ đợi vài ngày xem sao

---------- Bài thêm lúc 12:40 ---------- Bài trước là lúc 12:31 ----------

tungbach11 => mình trả lời đó bạn

---------- Bài thêm lúc 13:01 ---------- Bài trước là lúc 12:40 ----------

đúng là mình có hơi hoản thật. chắc càng phá càng banh rồi .thanks bạn Nick yahoo của bác tên gì ?Chắc ai phá chờ 24h thử Còn nếu đối thủ kiến quyết khóa vào mỗi ngày thì tiêu

ngocson_20_4_86

Cái màu xanh lúc đăng nhập kìa nó là con dấu ý mà .

1 là do bạn cài r` qên

2 là bạn bị hack r` ng` đấy cài để khoá tài khoản lại

Tham khảo nhé

Thử xem có khả quan gì hơn k nhé

Các chủ đề có liên quan khác