bạn cảm giác xù được thì cứ xù thôi, bạn tưởng là bọn fpt là những đứa con nít hay sao mà để cho bạn xù dễ dàng thế. nó từng lấy cái chứng minh thư của bạn làm rồi đấy thôi, có gì mà chưa hợp đồng mà nó cho bạn dùng khác gì giao trứng cho ác chứ. mà mình thấy cái này khi hủy nó có bắt bồi thường cái gì đâu

nh0c_m1tu0t_94

Xù thoải con gà mái đi bác, ngày trước em xù quả điện thoại bàn, hậu quả chỉ là nó cắt hết các thuê bao mang số CMT của em thôi, chứ làm đek j được nhau đâu. Theo em thì xù được cứ xù, bọn dịch vụ nó sống với mình có ra cái j đâu mà mình phải tử tế với nó

nnbalinh

xù vô tư chứ có gì đâu mà sợ. chỉ hồi nào giá tiền lên đến hơn 2 triệu đồng kia người ta mới nhờ công an giải quyết còn dưới 2 triệu thì còn xa CA mới giải quyết khỏi phải lo. còn nó nt nói như thế thì nó hù bạn thôi. có lần mình cũng thế thôi.nt vừa rôi fthif hết nhắn....nếu ai cũng như thế thì tụi FPT còn thời (gian) gian đâu mà làm ăn nữa chứ...chắc đi kiện người ta xù tiền ADSL là hết ngày mất rôi.công ty lớn thế có mấy trăm thì đáng là bao mà phải kiên với cáo chứ. đúng là rõ chán. ^^

Jerardo

Xù đi bạn ơi. FPT làm ăn chán lắm! Thái độ phục vụ cũng không ra gì. Mình dùng VNPT chất lượng thấy ổn hơn nhiều, thái độ nhân viên hỗ trợ cũng tốt hơn nhiều nữa.

Wynton

Xù đi, ta thiếu cáp quang 2 tháng còn xù, sợ gì . Có điều sau này không ĐK dc bằng CMND của mình và Đc lắp đặt cũ nữa

Will_Nevercry

^^! xù thì xù chứ bàn luận phổ biến và rộng lớn rãi thế nè thì cũng không phải hiện tượng tốt cho xã hội nhỉ .

Elson

sợ gì cha nội

mấy người thu tiền cũng là người nó thuê thui à....anh mình làm nè kêu không thu dc thì thôi hehe

mình thấy dzay là xù luôn gói 150k/1 tháng (easy save) từ hồi tháng 5 đến giờ thấy im re...

mình nghĩ nếu sau này mà mắc mạng nó thì bác phải trả hết một mớ nợ lớn thì nó mới cho mắc đó

mình cũng đang thắc mắc kái này sợ chẳng dám xù. mới lắp được 3 tháng mà nó bắt cam kết sử dụng 12 tháng liền. giờ muốn chuyền nhà chẳng lẽ lại đợi hết hợp đồng mới chuyển @@

Coed

ac mạng 187k/tháng mà down max speed 350kb/s , mình viettel 120k/tháng mà down max 400kb/s

phuongbz

tớ hôm đăng kí có 1 a làm cho tớ cái tên khác,nhưng mà sđt của mình h mình chuyển chỗ để acc cho mấy đứa hàng xom.h chúng nó chơi kiểu "chim cút"thế là đến tháng vnpt cứ gọi cho minh xin tiền.bực mình thế k biết.h mà đóng thì phải đóng tiền 5 tháng.bực quá

Các chủ đề có liên quan khác