vincedesusu

Tình hình là e bắt mạng fpt 5 tháng rồi..tiền mạng 187k/tháng mà down max speed 350kb/s

đang chán nên định đổi sang viettel xài..

Em muốn cắt mạng fpt mà nó bảo phải bồi tường lung tung hết (do chưa hết hợp đồng)..e định xù nợ luôn mà không biết có hậu quả gì không nhỉ.. các bạn tư vấn giúp với

Holden

xù làm sao được bạn đăng ký chứng minh thư rùi còn gì nữa

xuanphuong

sao xù được bạn, bị phạt đó, thui cứ dùng hết hợp đồng đi cho chắc, sau cạch fpt :D

paperazy13

Mạng fpt tiền mạng 187k/tháng mà down max speed 350kb/s là đúng rùi còn muốn hơn thì lên gói 6m khoản 230k/tháng

Fajer

Lần trước Tớ cũng định xù 2 tháng =600k .cậu biết không ? Nhân viên FPT suốt ngày gọi điện,rất khó chịu.Được thời (gian) gian thì không thấy gọi nữa. các bạn chuyển sang nhắn tin : " Chúng tui xin thông báo cho ông(bà) .Bên chúng tui đã hoàn thành hồ sơ khởi kiện ra tòa án..." Đến đây thì Tớ thực sự sợ rồi.Tốt nhất đem nộp quách cho xong

trecontimdoco

kid_itt xù làm sao được bạn đăng ký chứng minh thư rùi còn gì nữa Tự tin vào chứ. Lên đây hỏi biết sao

hanhthien2

suy nghĩ trước khi hỏi ! fpt là 1 công ty to lớn phát triển nhất vn hiện nay, nếu nó để bạn dễ dàng xù tiền thế thì nó phá sản lâu rồi k còn lớn mạnh như ngày nay. 1 câu hỏi khá ngớ ngẩn

winthang54

Trươc thằng bạn mình nó cũng xù FPT có chuyện j đâu. Hồi đó dùng FPT bị bóp băng thông quốc tế nên chán, vừa mới lắp được 4 tháng thì bỏ. Đí cắt dịch vụ thì nó bắt phải đóng tiền hợp đồng, tiền lắp đăt... Nó cứ đến nó bảo không cắt cho nó thì không đóng tiền, tháng sau hóa đơn đến nó mặc kệ, thêm 1-2 tháng còn có hóa đơn. Sau đó hết.... thằng bạn mình nó xù tiền tốt ^_^

damnha_nt

xù được nhưng fai bồi thường hợp đồng khoảng 500k -1tr

có nên xù k nhỉ

anhchienxdd2 Lần trước Tớ cũng định xù 2 tháng =600k .cậu biết không ? Nhân viên FPT suốt ngày gọi điện,rất khó chịu.Được thời (gian) gian thì không thấy gọi nữa. các bạn chuyển sang nhắn tin : " Chúng tui xin thông báo cho ông(bà) .Bên chúng tui đã hoàn thành hồ sơ khởi kiện ra tòa án..." Đến đây thì Tớ thực sự sợ rồi.Tốt nhất đem nộp quách cho xong xưa nay ai mà fpt chả giở trò đó

mà chưa thấy ai bị nó kiện thật

dọa tí thôi chứ kiện thì khách hàng đi hết

saobangmuaha266

Xù đi bạn ơi,mình cũng xù tiền net của FPT 220k thì phải,nó cứ suốt ngày báo hoàn thành hồ sơ khởi kiện lên tòa án mà cuối cùng có làm được gì đâu............

Các chủ đề có liên quan khác