minh thay nhieu ban thac mac ve hack bang thong dcom. nhung mai cac cung khong hack duoc.minh se hướng dẫn chi tiet. vua lam xong. 21/5/2012

nhin ki ma lam. moi lam ngay hom nay day. co j Phần mềm yahoo:toan1995ka

choi volam2 khoi phai che .S2VirutS2 sever HongUng

Odanodan

Bác chủ pic lần đầu post bài các bạn thông cảm

---------- Bài thêm lúc 15:47 ---------- Bài trước là lúc 15:42 ----------

Bác chủ pic lần đầu post bài các bạn thông cảm

link bạn post ở #5 đó tất cả người xem cho ý kiến

ria_em2009

Chủ topic nè, biết thì sẻ chia cho ae biết, mới học được thì tập cho thành thạo đi rồi nói nha, đừng có nói up up mở mở nhứ vậy. dell bài này đi mod ơi, lừa tình quá ah

ai cần thì pm, có để lại nick trên mà, chỉ dẫn vào đây để cho bọn viettel nó fix như mấy lần trước à

Lucky_BoyHD

tyteo2008 Chủ topic nè, biết thì sẻ chia cho ae biết, mới học được thì tập cho thành thạo đi rồi nói nha, đừng có nói up up mở mở nhứ vậy. dell bài này đi mod ơi, lừa tình quá ah Bác nóng thế bạn ấy vừa thêm link ở #5 rùi mà

hoangthixuanban

Hazz. Tưởng có cách mới. Cái này cũ lắm rồi, Vẫn là chuyển qua lại 2G-3G. vùng chủ thớt chưa bị fix thôi.

mất chớ sao ko, lướt web thì vivu chớ ngồi down thì mệt vật vã, ngồi canh mệt muốn chết. Lười không down nữa ra wan' net down

spiderman_hqc

hack với chả không hack, đây là thủ thuật thôi, mà có làm được duyệt web cung chạy như rùa bò, mỗi down và xem phim là nhanh thôi,,,,, vùng mình chưa fix nên xài củng khá thoải mái , mà mấy cái này thàng viettel nó lừa tình mấy anh em. mình dùng mạng của nó thì, làm gì mình chả được, chảng qua nó không muốn làm để người dùng dcom tăng lên nhanh chống,, vd như thàng vinagame có đội ngủ phát code online ,, mình củng chôm được 1 thàng, khi nào có code là nó cho mình ... haiza nó mồi mình đó mà..

Các chủ đề có liên quan khác