bun_ny_girl930

Có ai bày mình cách khắc phục nó không. Mình dùng bình thường chứ không có đăng kí gói max miếc gì đâu nhé.

MF: 100~150kbs, host trong nước tuơng tự

Tiện thể ai ở HCM biết chỗ nào Unlock E173eu-1 7.2Mbs giá rẻ mà chất chỉ mình với nha. Tính chuyển xài sim khác!
Mà unlock thì mất bảo hành hay không, mình đang xài Sim 3G sinh viên?!

Cách 1:Mua đoạn cáp nối dài cổng usb..kiếm cái lon đục cái lỗ nhét cái d-com vào..(nhớ tháo lớp vỏ ra chừa cái vi mạch thôi!)...sau đó treo ra ngoài cửa sổ-nơi thoáng đãng!

Cách 2:Bạn đang sài đt cùng mạng với D-com (viettel) thì áp đt vào cái D-com sao cho chỗ anten đt sát vào cái đèn nháp nháy của D-com (chỗ anten thường ở phía sau lưng bên trên)

Cách 3: Search Google!.

3 cách hiệu quả nhất mà mình biết! hay thì thanks nhé!

nó vừa yếu có mà nối bằng niềm tin. Ở quê mình có 2 vạch sóng thui nhưng tốc độ còn cao gấp 2,3 lần ở tp full sóng

Edensaw

nhatthuong full sóng rồi đấy! Nghĩ không biết bị j nữa! Leo lên tầng cao nhất rồi! vấn đề là tốc độ download thực tế là bao nhiêu KB/s ở host trong nước và quốc tế?

cái speedtest chỉ để tham khảo thôi => cái này chắc ae biết hết

Brentyn

Baragon Cách 1:Mua đoạn cáp nối dài cổng usb..kiếm cái lon đục cái lỗ nhét cái d-com vào..(nhớ tháo lớp vỏ ra chừa cái vi mạch thôi!)...sau đó treo ra ngoài cửa sổ-nơi thoáng đãng!

Cách 2:Bạn đang sài đt cùng mạng với D-com (viettel) thì áp đt vào cái D-com sao cho chỗ anten đt sát vào cái đèn nháp nháy của D-com (chỗ anten thường ở phía sau lưng bên trên)

Cách 3: Search Google!.

3 cách hiệu quả nhất mà mình biết! hay thì thanks nhé! hay đấy nhỉ thử phát xem thế lào

62500119 vấn đề là tốc độ download thực tế là bao nhiêu KB/s ở host trong nước và quốc tế?

cái speedtest chỉ để tham khảo thôi => cái này chắc ae biết hết cập nhật trên rồi đây! Đã down khỏe thì chả cần test bằng Speedtest.net làm gì!

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác