Bạn xài bản Portable à? Nếu vậy thì bỏ đi cài bản setup vô là hết, mình cũng từng bị như vậy rồi!

---------- Bài thêm lúc 10:35 ---------- Bài trước là lúc 10:35 ----------

Sax, vãi bạn hiền! Đã "cô giáo" rồi...!=.=

caheotv

Thank bạn nhiều bạn có thể chỉ rõ hơn cho mình đụo không (Nếu vậy thì bỏ đi cài bản setup vô là hết) bỏ đi cái ghi setup cái gì vao Sax, vãi bạn hiền! Đã "cô giáo" rồi...!=.= chỉ lấy video làm vidu thôi mà bạn hiên

KelVin_KelVin

truongsonhttp Thank bạn nhiều bạn có thể chỉ rõ hơn cho mình đụo không (Nếu vậy thì bỏ đi cài bản setup vô là hết) bỏ đi cái ghi setup cái gì vao Sax, vãi bạn hiền! Đã "cô giáo" rồi...!=.= chỉ lấy video làm vidu thôi mà bạn hiên Ý mình tức là nếu bạn đang xài bản Portable (Bản dùng ngay không cần cài đặt đó) thì bạn xóa nó đi, sau đó down setup của IDM về cài lại là hết. Còn câu sau là mình nhìn thấy bạn đag down film nên mới nói vậy thôi mà!

Fagan

cái này hình như nó ghi là không rename được cái file bạn down

hoangdung_tk12

zboy2106 Ý mình tức là nếu bạn đang xài bản Portable (Bản dùng ngay không cần cài đặt đó) thì bạn xóa nó đi, sau đó down setup của IDM về cài lại là hết. Còn câu sau là mình nhìn thấy bạn đag down film nên mới nói vậy thôi mà! mình cũng không biết đang xài bản bản Portable hya không nũa chỉ biết là mình đang xai bản 6.10 không cần Cr-ack thôi ; giờ mình gỡ ra xài bản 6.11 chác được bạn nhỉ câu sau mình cũng hiểu ý bạn nên mình nói là chỉ lấy đó làm ví dụ thôi Thank bạn nhiều

---------- Bài thêm lúc 12:40 ---------- Bài trước là lúc 12:40 ----------

nguyendinhtuan44 cái này hình như nó ghi là không rename được cái file bạn down vậy phải làm sao bạn

nhung_koj

vi thanh dung mình nghĩ là ổ c full hay thư muc không cho ghi du liệu với dung lượng lớn mình vừa tải bản ghost về mà vừa chon ổ lưu là ổ D rồi vẫn bị i chang mình tải file dung luong nhỏ thôi mà

Iosep

đó là một môn nghệ thuật, người đóng là một nghệ sỹ, người xem là một người biết thưởng thức nghệ thuật

Harland

bạn thử lưu ra ngoài desktop xem

hay thẳng vào ổ d luôn không cần thư mục nữa

caodung_1101

K_*Anonymous*_Q Vãi đạn..Cô giáo thảo lun kìa lại có chuyện để chém rồi.fim ếch à
k có đủu dung lượng ổ đĩa bạn à..save chỗ khác đi

Fitzwater

Giấu kĩ quá bác ơi

D:\New Folfer (2)\New Folder\New Folder\

Chắc trong ổ D mấy chục cái New Folder để đánh lạc hướng đây mà

Có thể do ổ D vừa full, hay film >4gb mà ổ D đang ở dạng Fat32 nên không save được

ducthanh1109

Ổ D hết dung lượng bạn àh lưu chỗ khác đi

P/S: Vãi thật đến cô giáo Thảo rồi àh

Các chủ đề có liên quan khác