web này cho phép chúng ta tạo clip ấn tượng từ hình ảnh có sẵn ( tương tự kiểu jibjab.com ấy)

đầu tiên bạn click vô trang này

-> chọn english -> chọn giới tính -> chọn ảnh -> nhập tên tuổi... -> yes -> đợi nó load -> ví dụ

trang này không cho download video nên các bạn có thể dùng phần mềm quay màn hình như action! để ghi lại, chỉ dẫn sử dụng action tại đây

ngoài ra còn 1 trang nữa cho điền tên vào clip nhưng không cho import hình, cũng khá hay, có thể làm clip để tặng ng iu, link

có thể dùng action ghi lại như trên

bổ xung thêm 1 số trang nữa có thể các bạn vừa biết:

-> cái này đỉnh nhất

-> hơi tương tự this is my story

http://www.liketly.com/book/album21808/ Tạo Album ảnh như thật với Liketbook
hướng dẫn làm: Cách Tạo Cuốn Album ảnh, Blog Ảnh như thật với LiketBook

hien_hien_1112

Để test thử xem nó là cái gì

---------- Bài thêm lúc 09:02 ---------- Bài trước là lúc 08:58 ----------

Rất hay nhá bạn

), hay thật. Mỗi tội không đown dc hơi tiếc. Nhưng dù sao cũng thanks bạn . Mà hình như xem đoạn giữa hơi lag nhỉ

manhdanghaicute ), hay thật. Mỗi tội không đown dc hơi tiếc. Nhưng dù sao cũng thanks bạn . Mà hình như xem đoạn giữa hơi lag nhỉ do cái này nó chỉ lưu trữ thông tin, hình ảnh của mình thôi, chứ không lưu video, khi mình xem thì nó tự ghép vào. Nếu bạn muốn lưu lại thì có thể dùng các phần mềm quay màn hình như action để ghi lại, như thế này:

ngan_trang_2610

hulkinredible đạo mộ bên voz lôi sang đây à thím ukm, tại mình thấy trên Forum chưa có cái này, mà mấy cái này thuộc bản quyền của các thím ấy hả?

kimhue1234

sao e đánh trang this-is-my-story.com vào thanh công cụ enter n lại ra trang này nhỉ chẳng giống được như hường dẫn gì cả

Các chủ đề có liên quan khác