hoangyen_tyt91

Nhà mình thuê bao mạng 1 tháng 350.

Mấy tuần đầu download tốc độ từ 100k-> 120k.

Tiếp đó mấy ngày sau còn lài 70->80k/s mẹ nó f*k ghê,tức không chịu được.

Gọi điện thoại lên nó ,nó bảo không biết ,chắc do modem.Có điên người không chứ....

Có ai bị trường hợp tương tự tui chưa....xin chỉ giáo

P/S: Biết là bạn bức xúc nhưng nên giữ gìn sự trong sáng trong Tiếng Việt bạn nhé

Edited by PeMit#1

thanhtamcom Nhà mình thuê bao mạng 1 tháng 350.

Tiếp đó mấy ngày sau còn lài 70->80k/s mẹ nó **** ghê,tức không chịu được.

Gọi điện thoại lên nó ,nó bảo không biết ,chắc do modem.Có điên người không chứ....

Có ai bị trường hợp tương tự tui chưa....xin chỉ giáo đừng nóng vội. Như tui thì chẳng bao giờ nóng vội vì mấy chuyện này. Vì mạng chỗ tui cùi bắp từ ngày mới có Internet cơ. Nhưng tui vẫn xài bình thường đấy thôi.

bạn nên tập ...sống chung hay đổi nhà cung cấp. Nghe nói Viettel ổn định hơn đấy. Họ truyền dữ liệu quân sự được, chắc lướt web vô tư.

chúc bạn vui vẻ nha

toiyeusexvasex

Ẹc,tui xài VNPT 2 năm nay có thấy vấn đề gì đâu nhỉ?

Xài gói thấp nhất của nó mà speed cũng toàn 200-250kb/s.

Ardell

hieupro1269 Ẹc,tui xài VNPT 2 năm nay có thấy vấn đề gì đâu nhỉ?

Xài gói thấp nhất của nó mà speed cũng toàn 200-250kb/s. mạng nhà bác này vip thật, của tui cũng toàn 50-70, chắc tại giờ cao điểm có thể chậm. bác mún down lẹ thì làm "động vật sống về khuya", 250-350

Siarl

tốc độ download còn phụ thuộc vào trang web mà bạn đang download nữa.

mang nhà mình là gói 8M.tốc độ toàn 800-900k.điêm thì lên 1M.chuyện bình thường.nhưng dạo này hay bị nhảy ping rà rớit mạng lắm.

Rudi

tùy host download nữa bạn ơi,mình xài mạng VNPT rẻ nhất cũng load trung binh ~120kb/s,mà nếu bạn trả tháng 350k tức là bạn vừa thuê bao với mức 2=1.5mb(family),mà tốc độ download như bạn nói thì đúng là có vấn đề rồi,bạn nên gọi họ lên kiểm tra lại di

shinwa_2970

thanhtamcom Nhà mình thuê bao mạng 1 tháng 350.

Tiếp đó mấy ngày sau còn lài 70->80k/s mẹ nó **** ghê,tức không chịu được.

Có ai bị trường hợp tương tự tui chưa....xin chỉ giáo Bạn ơi, mạng ở việt nam thì tốc độ nhà cung cấp đưa ra chỉ là lý thuyết thôi. Nó không chạy đúng tốc độc thực đâu. Chỉ có cap quang của FPT thì may ra or bạn dùng soft tăng tốc internet.

nguyenuyen08

tr0nghiep tốc độ download còn phụ thuộc vào trang web mà bạn đang download nữa.

mang nhà mình là gói 8M.tốc độ toàn 800-900k.điêm thì lên 1G.chuyện bình thường.nhưng dạo này hay bị nhảy ping rà rớit mạng lắm. download gì 1G/1s ^^! kinh vậy ta hay 1Mb

young_pu_0101

mạng VNPT công nhận dow chậm nhưng chơi game tốt lém , mạng mình có 250k/1 tháng bắn Cf ping có ~20 và ổn định lém

guiguiangel

em thấy chẳng có mạng nào dc gọi là pro hết toàn rớt mạng từ sáng đến chiều thoi

Dack_Man thằng FPT là pro nhất Fpt thì nóa chỉ download nhanh của sever VN thôi.Còn nếu down ở sever nước ngpài thì cóa mà mốc mồm

baby_su_lovely

Mạng FPT phát triển nhất tới Viettel còn mà mạng yếu nhất có thể nói đến VNPT, tui xài mạng VNPT đúng cùi bắp thật :9

petuyen_kutiep

MÀ mạng VNPT đứt mạng liên tục.Ức chế.Cái tầm đêm 30 tết onl được là may lắm rồi

Nhà tui cũng thuê bao 350K nhưng toàn ~160Kb.Chẳng bao h <100 cả

sweet_cherry_vn

Mình xài VietTel lúc mới vào mạng thì nhanh lém down vài trang web nhạc nào đó vd như :nhac8.com hay nhac.vui.vn thì khoảng 200 KB/sec rồi sau đó vài tuần chậm dần chậm dần còn 20 KB/sec sau đó nữa thì nó tăng dần tăng dần và lên tới 300 KB/sec mình xài cái "chơi nhiu tính nhiu"

djss0o0_pro

momcon_no1 MÀ mạng VNPT đứt mạng liên tục.Ức chế.Cái tầm đêm 30 tết onl được là may lắm rồi

Nhà tui cũng thuê bao 350K nhưng toàn ~160Kb.Chẳng bao h <100 cả oh

vnpt là mạng ít rớt nhất

bạn nên để dns ở chế độ automatic

Các chủ đề có liên quan khác