fullmoon.lovely

hix nhờ các bạn giúp dạo này mạng nhà mình chậm quá,tốc độ chỉ có 50--->80 Kbp mình dùng gói 165k. hồi đầu dùng toàn 300--->350 Kbp dùng được 1 năm rồi thì gặp hiện tượng này

bro nào có cách khắc phục xin trợ giúp mình với. thanks

laklake22

tui cũng đang bị như vậy nè. Ngày trước download toàn 450kb/s mà tự nhiên 2 tuần nay giảm xuóng còn max là 200kb/s mà cũng chả ổn định có lúc cung xuống chỉ còn 80kb/s. Ức chế quá gọi hỏi tổng đài thì cô điện thoại viên bảo là ghi lại số cổng port để xem xét xử lý ,mãi cũng chả thấy phản hồi gì, không hiểu là bị j nữa

XE_XE

Thử add proxy vào xem có cải thiện được tí nào ko?

các bạn muốn tổng đài nhanh xử lý cho thì phải tích cực gọi điện thoại phàn nàn vào, mà nói chuyện nên gây áp lực cho họ, đừng để họ bảo gì cũng nghe.

Cứ gọi nhiều thì nhà mạng mới chịu "ưu tiên" giải quyết cho các bạn nhanh chóng.

bongmataac

chỗ tui quận hai bà trưng cũng bị tương tự !! bắt đầu bị từ hôm qua !

Pic_xynh

mạg vẫn bình thường có thể do đường truyền nha bạn hay modem thôi chư mạng VNPT vẫn nhanh mà bạn

Denison

kid_itt mạg vẫn bình thường có thể do đường truyền nha bạn hay modem thôi chư mạng VNPT vẫn nhanh mà bạn tuỳ chỗ thôi, chỗ tui cũng bị nè

nhok1987

Nhà mình cũng bị 2 tuần nay rồi :(. Kĩ thuật tới kiểm tra test lên test xuống mất 3 tiếng :( xin đổi cổng 2 lần :)) nhưng tình hình vẫn vậy :( có nên đổi sang mạng khác không đây. Thích VNPT vì nó k giới hạn băng thông quốc tế

Các chủ đề có liên quan khác