caodung_1101

Tải tài liệu trên talieu.vn

Chán biết rồi thì dùng 1 mình đi , 1 thời (gian) gian nữa chắc tailieu.vn đóng của muốn tìm ít tài liệu để làm đồ án chắc khó đây .

winthang54

cách này vẫn lằng nhằng, dùng soft ấy!,

topic này này

cách thức hoạt động của soft cũng tương tự

Mà thực ra file pdf tải về nhìn cũng không được đẹp, chữ nghĩa k được thẳng hàng cho lắm

Tốt hơn hết là nhờ ketnooi.com/forum team cho nhanh!

kiếm cài tool getdocument gì đó, vừa tự động hoá các bước ở trên, chỉ cần nhập link rồi get file thôi.

yeudoi_2202

Giật cả mình tưởng lấy được file pdf của nó. Chứ cái này thì webmaster nào cũng biết mà.

daobathuy

làm như vậy thì thiếu. trước tiên thì phải cài 1 máy in ảo. sau đó mới thao tác như trên. cuối cùng thì phải print thì mới xem được kích cỡ bình thường. không thì nhỏ quá không xem được.

thank bạn nhiều bài viết thật hữu ích, tui ghét sự ích kỉ của các trang đó

samactrang94

hthao04 thank bạn nhiều bài viết thật hữu ích, tui ghét sự ích kỉ của các trang đó Trang nào mà ích kỷ vậy bạn. Nếu không down được thì bạn có thể nhờ mà.

yenbeckham

- Bản chất của cái này là bạn download tài liệu đó dạng swf, sau đó là in nó thành file .pdf, như vậy, bản chất nó là file flash thành pdf ( không chuyển thành word hay copy, chỉnh sửa được) - chuyện này đồng nghĩa với chuyện làm của software (phía trên các bạn có đề cập) . trong khi đó, file gốc của tailieu.vn đưa là pdf ( có thể chuyển thành word) hay .doc, tất nhiên là file gốc nên mình làm gì cũng được.

- Như vậy, nếu các bạn muốn down về để tiện chuyện xem và "gõ lại" ( nhà k có mạng hay k down dc bản gốc thì được). thì nên dùng cách này hay soft. còn nếu muốn bản gốc thì 1 là bỏ tiền, hay vô team down tailieu.vn tren vn zoom mình nhờ down nhé! thân mến!

Shet

Tên topic nghe hoành tráng quá...

Chính xác mà nói thì đây là 1 cách download về thôi !

daituongquan_8x

còn nhiều cách lắm các bạn ơi ví dụ như dùng cheat engine để hack, dùng google chrome để hack,... nói chung là rất là nhiều.

dung_hitle

cac bac oi hướng dẫn em cach hack tai lieu tren ebook.hui.vn

duoc khong em co gang tim moi cach roi ma không lam duoc

---------- Bài thêm lúc 14:51 ---------- Bài trước là lúc 14:49 ----------

neu co xin gui ve gmail cho em nha
[email protected]

mong cac bac co cau tra loi som

thanks nhieu

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Ad tải hộ tài liệu Chữ Nôm Và Tinh Thần Dân Tộc - Nguyễn Hữu Vinh với ạ, em thấy trên trang mình có up ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ. Khởi đầu 1
A Re: Nhận Download tài liệu miễn phí trên kilobooks.com, docs.vn, Nông Lâm Thủy sản 1
R Nhờ các bác dow giúp em một vài tài liệu trên 123.doc. Em xin cảm ơn trước ạ Sinh viên chia sẻ 1
A Re: Nhận Download tài liệu miễn phí trên kilobooks.com, docs.vn, Marketing 1
L Re: Nhận Download tài liệu miễn phí trên kilobooks.com, docs.vn, Công nghệ thông tin 15
T Nghiên cứu dự báo triển vọng khoáng sản trên cơ sở phân tích tổ hợp các tài liệu địa vật lý máy bay Luận văn Sư phạm 0
N Xử lý tài liệu tại Thư viện của các trường đại học trên địa bàn Hà Nội Văn hóa, Xã hội 0
R Nghiên cứu giải pháp xác thực và bảo mật tài liệu trong trao đổi văn bản trên môi trường mạng giữa c Khoa học Tự nhiên 0
N Hình thành kỹ năng khai thác và sử dụng tài liệu trên Internet cho học sinh trong học tập Lịch sử ở Luận văn Sư phạm 2
R Sử dụng tài liệu trên mạng làm tài liệu bổ trợ giảng dạy kỹ năng nghe cho sinh viên năm thứ 2 tại Tr Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác