littlebee_Emily

Đây là Movie do Bandai thực hiện cuối năm 2011.

Với cuộc gặp gỡ tình cờ của Gentaro Kisaragi và một cô gái bí ẩn sẽ diễn biến ra sao. Mời các bạn đón xem movie này nhé!

Có sự gốp mặt của:
Kamen Rider W (Double)

Kamen Rider 000

Cùng với những Rider khác sẽ làm cho movie càng thêm hấp dẫn.

Trainer

Link 1 (Torrent):

Link 2:

Nhấn Skip nha!
Thực hiện: Trung Tín
Tạm thời (gian) chưa có vietsub anh em coi bản raw đỡ nha!

chucongtu86

vaidis không có MF à bác Không có bạn ơi! Để mình up chung với sub việt luôn.

caophong60

Re: [RAW][MF][Torrent] Kamen Rider × Kamen Rider Fourze & OOO: M

torrent down cham wa.link con lai hong ruj

tctuvan

Re: [RAW][MF][Torrent] Kamen Rider × Kamen Rider Fourze & OOO: M

Kamen Rider Fourze

Nội dung

Series không chỉ kỷ niệm 40 năm Kamen Rider ra mắt mà còn là món quà để kỷ niệm 50 năm chuyến bay đầu tiên lên vũ trụ của Yuri Gagarin.
Trường trung học Amanogawa là nơi xảy ra nhiều chuyện kỳ lạ... Cho đến khi nhận một học sinh mới chuyển đến "Kisaragi Gentarou" thì mọi chuyện dần được sáng tỏ.
Gentarou là người luôn hết mình vì bạn bè, mong muốn của cậu là có thể kết bạn với tất cả mọi người, đầu tiên là gặp lại người bạn hồi tiểu học Yuki Jojima sau đó là Kengo Utahoshi con của nhà nghiên cứu vũ trụ đã mất mạng vì sự tranh chấp nguồn năng lượng cosmic với kẻ xấu 7 năm trước, Kengo được thừa hưởng những gì còn lại của cha mình, đó là căn cứ mặt trăng Rabbit Hatch và một số astro switch chứa những năng lượng vô hạn có thể kết nối trường học với căn cứ. Một lần tình cờ chiến đấu với Zordiat (Con người sử dụng sức mạnh quái vật được những kẻ xấu năm xưa chế tạo vào những chiếc switch) Gentarou đã biết được tất cả bí mật, về căn cứ mặt trăng, astro switch và Fourze driver. Vì sự nhiệt tình của mình Gentarou đã quyết định Henshin và trở thành Kamen Rider Fourze chống lại kẻ xấu.

DownloadEpisode 1

Episode 2

Episode 3

Episode 4

Episode 5

Episode 6

Episode 7

Episode 8

Episode 9

Episode 10

Các chủ đề có liên quan khác