Curney

Ai biết thông tin và cách sửa chữa của lỗi tải trang facebook xin chỉ giáo!

Tks!

tinh_le65

1 là bạn nhấn F5 xem nó có trở về giao diện bình thường được không ?

2 là bạn tắt hết đi, reset lại máy cho mình, đừng nghĩ máy mình hỏng phần mềm gì mà táy máy nhé, không liên quan gì đâu, cứ reset máy là ok

thuydiep_051098

mình từng bị tương tự bạn., tức là load không nổi facebook.

Và mình có 1 giả thiết để bạn không bị lag khi vào facebook như hình trên.

Nếu trước đấy bạn có chỉnh sửa file hosts để vào facebook thì bây giờ hãy sửa lại như ban đầu của nó. Tức là xóa mấy cái dòng Ip địa chỉ liên quan đến facebook trong file hosts đi. Vì theo như mình biết và test, thì các nhà mạng Việt Nam vừa bỏ chặn facebook rùi. Chỉ cần đổi DNS sang 8-8-8-8 / 8-8-4-4 là vào ngon lành cành đào ngay.

Mình nói theo kinh nghiệm từng trải qua thui nhé, không đúng thì bạn thông cảm.

ptd_pah

Chủ thớt xóa cache trình duyệt là được. Có j đâu . Dọn rác = CCleaner mỗi ngày nhé bạn. Khi dọn rác thì phải tắt trình duyệt đi thì nó mới xóa cache được

Chet

Trước kia vô tình bị lỗi này trên VNZ thì chỉnh cho đúng đồng hồ của windows lại được.

dohai_kxd

Mình cũng bị lỗi này các bạn chỉ dẫn dùm mình với. Mình làm đủ cách vẫn chưa được. Mạng nhà mình bình thường.

hi_sam

load lại web không được nữa thì có thể do công cụ vào face làm chậm mạng xài công cụ khác vào face như file host

k2008vb2

1-Do mạng lag, cái này thì chịu, đợi mạng hết lag thôi, F5 nhiều vào

2-Chỉnh lại ngày giờ trên máy tính cho đúng với hiện tại.

3-Lỗi do chỉnh sửa file host, dns, proxy lung tung.

4-Clear cache và cookie của trình duyệt rồi load lại.

5-Đổi trình duyệt khác xem có còn lỗi ko?

chauminhlinh

Mình chỉnh lại time thì nó hiện You do not have the proper privilge level to change the Symtem time.

Làm như nào để khắc phục.

Hồi trước em để time như bình thương vẫn vào được nhưng hôm nay bị như này.

antony_9x

bác thử đang nhập luôn vào đi (vẫn có 2 ô để đăng nhập mà fải ko?), có thể nó và lại dc bt đấy, mình thỉnh thoảng cũng bị, chủ yếu là o khi dùng hosts để vảo FB. Dạo này chỉ cần đổi DNS 8888 8844 là cào dc rồi nên cũng không gặp

Các chủ đề có liên quan khác