kimuyenly1210

Chắc các bạn ở đây ai gõ từ khóa TV online , tivi online hay truyền hình trực tuyến thì đều thấy các trangcoi nhưtivi24h.com tivi360.com hay tv.xunghe.vn ngày xưa từng đình đám với diễn đàn bình chọn trang xem truyền hình trực tuyến ở diễn đàn này toàn xếp ở top google còn các trang được đánh giá là nguồn phát lại xếp sau các trang trên nhưng ở đây mình muốn xét đến xem tại trang gốc nào là tốt nhất trong cùng một kênh hiện có 3 trang có nguồn phát nhiều kênh onlline nhất là VTC trang để xem là vtc.com.vn MegaVNN trang để xem là megafun.vn và SCTV trang để xem là tv24.vn. ngoài ra các còn có HTVC và 1 số đài địa phương cũng tạo ra nguồn phát riêng theo các bạn trong ba trang kể trên trang nào có chất lượng xem tốt nhất còn những trang như tivi24h hay tivi360 chẳng có nổi cái sever nào cả chẳng qua họ chỉ SEO giỏi thì mới lên tốp của google các trang này làm cũng không khó lắm

---------- Bài thêm lúc 11:10 ---------- Bài trước là lúc 09:20 ----------

hihi chắc ở đây toàn dân công nghệ thông tin chắc chẳng có gì là hé lộ cả nhỉ mà chẳng ai nói gì về topic này cả

Bác thử trang này chưa

Xem tivi mướt với tất cả kênh ở VN như VTC, HTV, VTV, ,...+ Kênh nước ngoài HD có phụ đề tiếng Việt như HBO, STAR Movies, Disney, AXN, Discovery,....

Terran

Ngon phết nhỉ ?. Để mình thử xem it1290 Bác thử trang này chưa

Xem tivi mướt với tất cả kênh ở VN như VTC, HTV, VTV, ,...+ Kênh nước ngoài HD có phụ đề tiếng Việt như HBO, STAR Movies, Disney, AXN, Discovery,....

thanhnguyenkun

it1290 Bác thử trang này chưa

Xem tivi mướt với tất cả kênh ở VN như VTC, HTV, VTV, ,...+ Kênh nước ngoài HD có phụ đề tiếng Việt như HBO, STAR Movies, Disney, AXN, Discovery,.... mình nhớ có topic bạn khoe làm khoảng 15 phút song trang này không rõ bạn giỏi đến đâu

KelVin_KelVin

thanhvientikcuc mình nhớ có topic bạn khoe làm khoảng 15 phút song trang này không rõ bạn giỏi đến đâu giỏi thì ko, nhưng có mẹo, giờ chỉ còn 14p thôi

Mình hay xem của hdvnbits, ổn định, đảm bảo không đứng, kênh chọn lọc đặc biệt có kênh Discovery HD . . Đăng kí thành viên mới xem được nhé

loitraitim_lt

fantasia9 Mình hay xem của hdvnbits, ổn định, đảm bảo không đứng, kênh chọn lọc đặc biệt có kênh Discovery HD . . Đăng kí thành viên mới xem được nhé H nó lại k bắt donate nữa ak. QUất thôi

cobe_kobitnoi

fantasia9 Mình hay xem của hdvnbits, ổn định, đảm bảo không đứng, kênh chọn lọc đặc biệt có kênh Discovery HD . . Đăng kí thành viên mới xem được nhé cái này còn dùng cho điện thoại nữa nè (iphone xem mượt cả 3G )

lifemelody_hz

juhu8ghy dù sao gom về một chỗ dễ hơn, muốn coi gì cũng có bạn nói cũng đúng nhưng các nguồn phát sóng đời nào họ cho gom đơn giản vậy này họ thay đổi sau đó ngày mai họ lại đổi thay ngày xưa mình từng làm một trang cứ phải đi đuổi theo mấy cái server và phương pháp bảo mật (an ninh) cũng khổ và lại đây là topic mình muốn các bạn cho biết ý kiến nguồn sever của trang nào xem nuột nhất thôi.

Darcell

thanhvientikcuc bạn nói cũng đúng nhưng các nguồn phát sóng đời nào họ cho gom đơn giản vậy này họ thay đổi sau đó ngày mai họ lại đổi thay ngày xưa mình từng làm một trang cứ phải đi đuổi theo mấy cái server và phương pháp bảo mật (an ninh) cũng khổ và lại đây là topic mình muốn các bạn cho biết ý kiến nguồn sever của trang nào xem nuột nhất thôi. mình xài FPT nên không coi được megafun.vn, vtc ít kenh hơn sctv, vtc và sctv vào giờ cao điểmm 19-22h xem bị giựt, có khi coi không được, server quá tải

Các chủ đề có liên quan khác