chỗ mình lúc nào sóng cũng HSDPA cả.

bạn nên sửa lỗi chính tả từ "núc" nhé, nói là một chuyện còn ghi là phải đúng từ,đúng ý nghĩa

thân !

dinhba_huy

sóng tùy từng nơi thôi 1 chỗ tui sóng full rất mạnh download 800kb/s và rất ổn định nói chung là hơn ADSL

hit_tuananh

Mình xài DCOM cũng tốt lắm đây bạn, sóng tốt, thấy cũng nhanh như ngoài tiệm, nhưng lắm lúc thì cũng chập chờn muốn lấy cái búa đập nó cho xong , nhưng mà xài không dây thì phải chịu thôi bạn à. Bạn khactam9x nói HSDPA là 2G là sai rồi, nó là mạng 3G nhé bạn. Tình trạng của bạn chắc do xa cột sóng, hay ở trong phòng kín D-COM 3G bắt sóng không được tốt. Nếu bạn muốn cải thiện thì có thể đem máy ra nơi thoáng dùng hay dùng cộng dây cáp USB treo dcom ngoài cửa sổ sẽ có hiệu quả đấy. Bạn có thể điện lên tống đài viettel nhờ họ thử xem sao, nếu tình trạng vẫn còn thì có thể họ sẽ cho nhân viên khảo sát sóng nơi bạn ở, nếu sóng ít kém quá thì họ sẽ khắc phục thôi. Đây là tổng đài hổ trợ nè bạn: 1818, nhân viên rất lịch sự, tận tình tại vì mình có gọi mấy lần rồi cũng vì cái 3G! Chúc bạn may mắn!

bạn thử dùng dcom của mình tại một vị trí khác xem sao, có thể khu bạn đang truy cập bị nhiễu sóng quá mạnh đấy thôi.

Dcom của Viettel dùng khá ngon, chập chờn chỉ do tín hiệu thôi

Mình đang dùng Dcom của Mobi và Viettel, rất ngon, khu mình truy cập là Giảng Võ - Hà Nội

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác