nhok_mjlk

Như tiêu đề em đẫ đề cập phần mềm HDDlife Pro giúp quản lý nhiệt độ ổ cứng và hiển thị tổng quan trên thanh taskbar rất hay tuy nhiên em vừa Cr-ack rât nhiều nhưng hay bị lỗi chỉ chạy được một 5p là nó báo lỗi và tắt nên rất khó chịu nên em vừa chạy bản dùng thử mà không Cr-ack nó . Tuy nhiên em vừa thực hiện xóa bỏ nó bằng Your Uninstaller! tuy nhiên cài lại nó vẫn cứ báo còn lại số ngày sử dụng em thấy bảo là phải xóa thêm cả trong Regedit gì đó mới hết phải không các bạn rất mong các bạn pro giúp em với giờ chẳng nhẽ lại phải cài lại windows thì mệt quá !!!

[url=http://www.upanh.com/image_34_upanh/v/8rue1w1t7eq.htm][/url]

Rất mong các bạn giúp Thank các bạn rất nhiều

quangloc1953

trinhcover gỡ như bt thôi bác cái Phần mềm này Cr-ack lỗi tùm lum trên windows 7 bác ta vừa nói là gỡ bằng you uninstaller còn k đk mà, bạn thử dùng ccleaner quét registry lại xem sao. vào trong ổ cài os xem còn thư mục thằng í k? Lần đầu tiên thấy you uninstaller dọn không sạch đó, bạn để chế độ nào vậy ??

mr_huy_2004

huyhoczero bác ta vừa nói là gỡ bằng you uninstaller còn k đk mà, bạn thử dùng ccleaner quét registry lại xem sao. vào trong ổ cài os xem còn thư mục thằng í k? Lần đầu tiên thấy you uninstaller dọn không sạch đó, bạn để chế độ nào vậy ?? Mình cũng vừa làm theo cách của bạn rồi mình dùng you uninstaller xóa tận gốc bằng chế độ Super Mode rồi . Mình còn vào Regedit xóa tất cả những thứ liên quan đến HDDlife mà vaaanxx không hết , Còn ccleaner mình chưa thử để mình test xem sao ?/

quanchua9x

Mình mới biết được thông tin là Your Unitraler gỡ không tri6e5t để hần mềm đó .Rất có thể bạn chọn nó gỡ ở chế độ Hight chăng

kienqbth

dinhvanluan14 của bạn đây!

Chúc may mắn Thank bác nhá em cũng đang sài bản này mà !!!

thuuong1309 Mình mới biết được thông tin là Your Unitraler gỡ không tri6e5t để hần mềm đó .Rất có thể bạn chọn nó gỡ ở chế độ Hight chăng Không bác ah` em chọn chế độ Super Mode mà vẫn không hết và em cũng vừa sử dụng ccleaner nhưng mà cũng không hết khó quá các bạn ơi

Các chủ đề có liên quan khác