Freca

em đang rất cần 1 phần mềm có thể tạo slideshow ảnh với những hiệu ứng động thật đẹp và có thể ghi trực tiếp sản phẩm của mình ra đĩa luôn

xuanphuong

Re: Phần mềm tạo slide ảnh chuyên nghiệp với những hiệu ứng đẹp

dùng proshow gold xem bạn

sweetjerry2007

Dung cai nay chua toi 20 MB

Dùng đi bạn ơi

tui vẫn dùng

ProShow Producer

Google thần trưởng, bạn tự tìm nha!

Meldryk

nguyenanhtoan93 Chào bạn, bạn dùng thử cái này xem

vừa nhẹ vừa đẹp, chèn được cả nhạc, burn luôn ra đĩa, wa' tiện. Mình thì chưa thử nhưng mấy đứa bạn mình khen là đẹp lắm đấy. Chúc vui. hjzzzz....bạn giúp thì giúp cho chót được không ! mình tìm mãi mà chẳng thấy Cr-ack của cái này đâu cả

Benedetto

Proshow producer là phần mềm tạo slide và trình diễn ảnh xuất sắc,phần mềm có thể làm thỏa mãn mong muốn của bạn.Nếu bạn biết sử dụng kết hợp với Video Studio nữa thì tuyệt cú vời.

nhok_gl_2010 hjzzzz....bạn giúp thì giúp cho chót được không ! mình tìm mãi mà chẳng thấy Cr-ack của cái này đâu cả Của bạn đây

huucong246

Clip này làm hoàn toàn bằng Proshow Produre đấy. Như thế này bạn vừa hài lòng chưa?
">

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu thiết kế chế tạo mạch tích hợp thụ động và tích cực siêu cao tần sử dụng phần mềm thiết kế mạch siêu cao tần và công nghệ gia công mạch dải Khoa học kỹ thuật 0
T Xây dựng phần mềm chương trình quản lý đào tạo trường đại học Thủy Sản Luận văn Kinh tế 2
N VMware Workstation Pro v12.1.1 x64 + Key - Phần mềm tạo máy tính ảo An toàn - Tối ưu hệ thống 1
D Phần mềm my WIFI zone giúp tạo mạng wifi chia sẻ với mọi người InterNet 0
H Xây dựng công cụ tạo bài giảng điện tử mô phỏng phần mềm ứng dụng trong đào tạo điện tử (E-Learning) Công nghệ thông tin 2
J Phương pháp tạo giả định tối thiểu áp dụng để kiểm chứng phần mềm hướng thành phẩm Công nghệ thông tin 0
T FontCreator 9.0 - Phần mềm chỉnh sửa, tạo font tốt nhất Văn phòng - Office 2
T Easy GIF Animator Pro 6.2.0.53 pro việt hóa Silent – Phần mềm tạo ảnh động chuyên nghiệp Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
G CyberLink YouCam Deluxe 7.0.0623 Full - Phần mềm tạo hiệu ứng cho Webcam số 1 TG Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
M VMware Workstation 11.1.2 Build 2780323 Final Incl Serials - Phần mềm tạo máy ảo số 1 An toàn - Tối ưu hệ thống 0

Các chủ đề có liên quan khác