phmc150809

Em bấm vào link down thì nó down chậm làm nó hiện chử No(như ảnh) là nó chạy chậm lắm còn chử yes thì vù vù hixhix ai biết lỗi gì vẻ em với em cảm ơn

---------- Bài thêm lúc 14:53 ---------- Bài trước là lúc 14:38 ----------

ai giúp em với hixhix

đẩu phải đâu bác chử no hoài lun là hết down lun 400mb mà down tiếng mấy mà chử yes thì down 20p

huyentran080789

cái đó chẳng sao đâu bạn. Mình cũng bị nhiều lần tải về như vậy rồi. tùy vào từng chương trình mà bạn tải, có cái thì như vậy, còn đa số là bình thường. Vì sao thì mình cũng không biết

zic_sitinh

Cái này không hề ảnh hưởng đến tốc độ tải về bạn ơi. Nên cứ dow đừng quan tâm đến chữ đó làm gì

cr4zy_nh0x

Khi download bạn nên tìm các links của mediafire, jumbofile hay peeje thì sẽ được max speed và có hỗ trợ resume khi tải lại( là chỗ yes vs no đó, Yes là cho phép tải lại khi bị mất kết nối or bạn stop nó trong khi đang download , No là ngược lại).

Nếu không thì bạn cần có acc vip của các host premium thì mới có thể maxspeed và được hỗ trợ resume .

baohuy72

Đó chỉ là cái thông báo khả năng tải tiếp là không thể...Nếu như bạn tạm dừng và tắt nó đi, thì bạn phải download lại từ đầu...VÀ đây không phải là lỗi, còn chuyện dơnload nhanh hay chậm còn tùy vào mạng,vào địa chỉ dơnload ...rất nhiều cái vớ vẩn khác, idm nó chả có lỗi gì cả

khiem_duyenb4

vuatrom95 cái đó hiện thông báo nếu bạn dừng lại thì có tiếp tục down típ được không ấy mà, chả liên quan gì đến tốc độ cả haivu58 cái đó chẳng sao đâu bạn. Mình cũng bị nhiều lần tải về như vậy rồi. tùy vào từng chương trình mà bạn tải, có cái thì như vậy, còn đa số là bình thường. Vì sao thì mình cũng không biết Mình thấy các bạn nói đúng, cái đó chủ yếu có cho down tiếp sau khi dừng hay không thôi, còn đường truyền nhanh hay chậm thì cũng tùy lúc vào băng thông nhà mạng à

nguyenducgiau Em bấm vào link down thì nó down chậm làm nó hiện chử No(như ảnh) là nó chạy chậm lắm còn chử yes thì vù vù hixhix ai biết lỗi gì vẻ em với em cảm ơn

ai giúp em với hixhix Dow được là tốt rùi còn nhanh chậm do từng trang web nửa

anthy20

thôi chết rồi mình đang down phim 6.5Gb mà nó cũng no thế này nó mà mất điện coi như ăn cám luôn

minala_love

ôi, cái đó là nó nói trang web này có hỗ trợ tải lại khi mạng bị ngắt giữa chừng không thôi mà,đâu phải vì thế mà nhanh hay chậm

nhanh hay chậm phụ thuộc vào sever chứa file này,tốc độ băng thông thôi,

cái này ai mà load vài gb game hay phim trên fshare,4share mà không có acc vip ,load game vài gb,nó mà dis 1 cái thì có mà chết vì ức

Elson

nguyenducgiau Em bấm vào link down thì nó down chậm làm nó hiện chử No(như ảnh) là nó chạy chậm lắm còn chử yes thì vù vù hixhix ai biết lỗi gì vẻ em với em cảm ơn

ai giúp em với hixhix do link bạn download thôi chứ cái chữ no hay yes ấy chả liên quan gì.

mấy trang web XXX khi download cũng hay có chữ no nhưng chạy vù vù như ngựa ấy.

luubichtram1993

Chẳng qua link bạn down nó không cho resume lại nên nó có chữ no, nếu có chữ yes thì nó sẽ cho bạn resume lại! Chẳng liên quan j tốc độ ở đây cả

ai giúp em với hixhix chức năng Resume Capability là chức năng cho phép resume lại file ấy mà bạn. Có trang web cho phép mình down tiếp khi đang down dở file, có những trang không cho phép - do vấn đề acc premium hay không bạn ạ . Trang sẻ chia file hỗ trợ chức năng này là Media Fire, 4share.vn , Fshare ,... Còn trang không hỗ trợ là Hotfile.com , Fileserve.com ,.... nói chung là số hỗ trợ nhiều hơn số không hỗ trợ

Các chủ đề có liên quan khác