Mình mới vừa upload cái IDM xong thì nó kêu là Fake Serial là sao??

Bây giờ mình muốn dơn một số chương trình mà không dc !!!

Ai giúp thì mình thanks nhìu

neu_1326

Nghĩa là bạn đang dùng key giả .bạn cài bản có Cr-ack khác mà dùng thôi

tieu_lienvnn

mrkidvt195 Mình mới vừa upload cái IDM xong thì nó kêu là Fake Serial là sao??

Ai giúp thì mình thanks nhìu Của bác Megapig đây, down về cài và dùng thôi, vừa tích hợp key. Khi cài bạn có thể đổi tên Megapig thành tên riêng của bạn VD: Mr.Bin

Bản này mình vừa dùng của bác ấy, rất tuyệt cú vời... Megapig là thương hiệu IDM trong diễn đàn mình đấy.

Troyes

Đã Cr-ack thì không nên update, mà vừa update thì chuẩn bị Cr-ack mới hay key để Cr-ack lại nhé bạn

l4od4i

đây..........link Cr-ack idm của bạn đây

thanhlam_cat

Ai giúp thì mình thanks nhìu Bạn gỡ bỏ bản đang cài bằng CCleaner hay vào My Computer,gián đoạn địa chỉ sau vào thanh địa chỉ trong My Computer:

Control Panel\Programs\Programs and Features

sau đó nhấn đúp chuột vào tên chương trình cần gỡ bỏ( Internet Download manager) để gỡ bỏ.Gỡ bỏ xong bạn tải file này về:

đợi vài giây rồi nó hiện lên cái nút Skip ADS rồi vào tải về bản IDM nhé.

Sau khi tải về giải nén file đó ra cú thư mục IDM đấy,chạy file idman608 Beta build 1 (mình thấy dùng bản này là ổn rồi) cài xong bạn chạy file RegKey32bit (nếu máy bạn dùng windows 32 bit), tiếp theo bạn chạy file Cr-ack IDM có hình như biểu tượng IDM cũ đấy, nó hỏi có tìm file IDMan không thì bạn tìm đến thư mục C:\Program Files\Internet Download Manager rồi tìm đến file IDMan . tiếp theo nó Path cho bạn.Xong khởi động IDM bình thường.Xong!

Yves

dùng bản sillent cài đè lên là xong

hay là dùng key xóa key cũ, patch lại và dùng key mới

bạn cài bản path vào là oke mà

---------- Bài thêm lúc 10:19 ---------- Bài trước là lúc 10:18 ----------

vài lần với gà thôi bạn ạ! cái đó dễ thui mà

dieuanh_93

Bạn gỡ chuơng trình đang xài ra, vào forum down cái khác có Cr-ack về cài vô và nhớ là không update khi chuơng trình yêu cầu. Chúc bạn 1 ngày cuối tuần vui vẻ

Wilmer

Bạn update = file host đi , dễ update mà tỉ lệ thành công là 100% đó

Terran

Có bản cr@ck xài tốt cho tất cả phiên bản IDM đó bạn, sau này có phiên bản mới chỉ cân update lên, chạy cr@ck trước khi ấn finish là xong. Mình dúng từ năm ngoái đến giơ vẵn ok.

the_girl

Ai giúp thì mình thanks nhìu Mình dùng file hosts rất ok, khi nào cần thì sửa file hosts rồi update thoải mái.

Nathanial

Đã dùng Cr-ack lại còn đòi Update nữa thì cũng bó tay thôi. Bạn Reply qua nick yahoo của mình. Mình xử lý cho nhé!

Nick YH: tantd.hust

website:

haison_haison

Nếu Cr-ack file host mà bạn bị thế thì cứ dis mạng đi , sau đó chèn 1 key bất kì trên forum của mình vào là ổn .

moniu_iumon

bạn nên dùng host để chỉnh, cái đó lên google tìm nha, không cần download Cr-ack j hết, đỡ bị virus

Ai giúp thì mình thanks nhìu bạn Cr-ack lại là dc thôi mà

Các chủ đề có liên quan khác