huynhhaloan

máy bạn dùng windows 64bit chứ . Wifi và Usb thì dùng phần mềm tự tìm diver là dc . saver tag máy bạn là j

Flemming

win 64bit ạ, saver tag thì để em coi lại, chút em bổ sung

---------- Bài thêm lúc 22:17 ---------- Bài trước là lúc 22:15 ----------

Mà tại sao trên Dell không có Driver này nhỉ? lạ lắm. Cần saver tag để làm gì vậy bạn, Check thông tin thị trường sản xuất máy?

river_711

Mình lên cũng không thấy tên sản phẩm.À hay là bạn dùng Driver Genius Pro. Có thể tham khảo ở Topic này

joana_trieu

Bạn cần đọc Service Tag thì tất cả người mới có thể tìm driver phù hợp với đúng máy của bạn được!

vanipea

lên dell suport bạn nhé điền sevice tag là ok mà

Của bạn đây, đủ các loại driver

Delman

Tại sao lại kỳ lạ thật, Mình check Service Tag trên Dell rồi, đúng thông tin của máy, ngày bán, nước xuất, nhưng khi vào Drivers & Downloads thì được thông báo là"

No downloads are available for the [ ].

To find downloads for a different product, please click the ‘Select a Different Product’ link above.

If you need drivers/downloads for a Dell EqualLogic product please click here.

If you need drivers/downloads for a Dell Force10 product, please click here.

If you need drivers/downloads for a Dell Compellent product, please click here.

product selection.

Dell sản xuất ra mà không có Driver hỗ trợ thì làm sao sử dụng được, Không wifi, không Card màn hình, Không Driver 3.0, Không....

Khó hiểu thật, mình điên đầu lắm rồi. Không thể nào ngủ được

---------- Bài thêm lúc 00:16 ---------- Bài trước là lúc 00:14 ----------

ôi..ai giúp được mình vụ này xin Thank 100 lần,

Hay mình gọi điện đến Dell xin trợ giúp

Win

dotana Chắc mới quá chăng, chưa kịp đưa lên trang chủ, mà mua nó có đĩa driver chứ Dell không có đĩa driver bạn ak ..bây h laptop j cũng ít cho đĩa lắm

hehe, mình cũng dùng dell, b có thế làm thế này. trước hết vào trang này . sau đó vào Device Manager / chuột phải vào phần cứng nào có chấm than ( thiếu driver) / chọn thẻ Details / Device instance path rùi coppy dòng chữ ở khung value . sau đó vào trang paste vào. nó sẽ báo cho b biết b thiếu driver j ( chuẩn 100% với tất cả các phần cứng của tất cả các hãng ) và có luôn link down nữa

không có thời (gian) gian không up hình chỉ dẫn cho b được . cứ làm như vậy đảm bảo không bao giờ thiếu và cũng không bao giờ cài thừa

---------- Bài thêm lúc 00:40 ---------- Bài trước là lúc 00:38 ----------

tranquan1910 Dell không có đĩa driver bạn ak ..bây h laptop j cũng ít cho đĩa lắm không phải ít mà là không cho

K_A

[/COLOR]Cả Vnz không ao giúp mình được hết nhỉ ?[/QUOTE]

bạn mới post hôm qua mà la lối om sòm vậy. kiếm hết trang dell á. Bảo đảm xạo

điền số S-N vào mà tìm.

leon_1691

bsbtlx [/COLOR]Cả Vnz không ao giúp mình được hết nhỉ ? [/QUOTE]

bạn mới post hôm qua mà la lối om sòm vậy. kiếm hết trang dell á. Bảo đảm xạo

điền số S-N vào mà tìm.[/QUOTE]
vậy sao b không thử vào tìm hộ chủ thớt đi.

ghet_chua_kia

bsbtlx [/COLOR]Cả Vnz không ao giúp mình được hết nhỉ ? bạn mới post hôm qua mà la lối om sòm vậy. kiếm hết trang dell á. Bảo đảm xạo

điền số S-N vào mà tìm.[/QUOTE]

Đảm bảo Dell không có, tớ vừa sử dụng Service Tag để tìm mà còn không được, huống chi....Bởi vậy mới thắc mắc

---------- Bài thêm lúc 00:55 ---------- Bài trước là lúc 00:51 ----------

Year, ha ha ha dùng Service Tag tìm thông tin về máy, thấy nó sử dụng card Wireless-N 2230 của Intel, thế là vào tải trình điều khiển của nó, cài được Driver của Wireless rồi, hi hi sẻ chia với các bạn 1 cách tìm, bây giờ tìm tiếp mấy cái khác, nếu không được thì mình sử dụng cách của bạn loccaloccoc , thank bạn vừa tìm cách giúp mình nhé

---------- Bài thêm lúc 00:58 ---------- Bài trước là lúc 00:55 ----------

Vào được Wifi là có mạng mới có thể tìm kiếm tiếp, từ nãy giờ mình toàn sử dụng 2 máy để làm

Horace

mabumap1 bạn mới post hôm qua mà la lối om sòm vậy. kiếm hết trang dell á. Bảo đảm xạo

điền số S-N vào mà tìm. Đảm bảo Dell không có, tớ vừa sử dụng Service Tag để tìm mà còn không được, huống chi....Bởi vậy mới thắc mắc

---------- Bài thêm lúc 00:55 ---------- Bài trước là lúc 00:51 ----------

Year, ha ha ha dùng Service Tag tìm thông tin về máy, thấy nó sử dụng card Wireless-N 2230 của Intel, thế là vào tải trình điều khiển của nó, cài được Driver của Wireless rồi, hi hi sẻ chia với các bạn 1 cách tìm, bây giờ tìm tiếp mấy cái khác, nếu không được thì mình sử dụng cách của bạn loccaloccoc , thank bạn vừa tìm cách giúp mình nhé

---------- Bài thêm lúc 00:58 ---------- Bài trước là lúc 00:55 ----------

Vào được Wifi là có mạng mới có thể tìm kiếm tiếp, từ nãy giờ mình toàn sử dụng 2 máy để làm[/QUOTE]

Mình khuyên chủ thớt nên dùng các phần mềm tìm Driver. Chứ lên trang chủ của Dell tìm không thấy đâu. Mình vừa lên rồi

Các chủ đề có liên quan khác