trucvy_vyvy

Tình hình là em thấy trên đĩa dvd-R để là 4.7G/120Min.

Thế ai có cách nào ghi vượt qua 120 min ko, chứ thường 1 bộ phim hơn 1 tiếng rồi, 120min không được 2 bộ nữa.

với lại em ghi đĩa bằng Ashampoo Burning Studio. Mà sao bỏ vào máy tính nó không đọc. đầu đĩa thì đọc bình thường.

---------- Bài thêm lúc 10:09 ---------- Bài trước là lúc 08:42 ----------

helppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

baby_sanhdieu99

đầu đĩa đọc đựoc mà máy tình không đọc được, chắc là bạn mở đĩa trên máy tính chưa đúng cách nên máy tình mới không đọc được

petuyetlovekute

Trên đĩa ghi là 120 min nhưng tùy theo bạn ghi file xuất ra là file gì . Nếu để xem trên đầu đĩa DVD thì bạn cứ burn chừng nào đủ dung lượng là 4,7 Gb là ok , có khi xem cả 5 tiếng đồng hồ ấy chứ 120 phút ăn thua gì . Còn mở trên máy vi tính không được thì bạn xem lại coi đầu đĩa máy tính có phải là đầu DVD hay CD , đầu dvd mới đọc dc bạn nhé

Thj_thj

taolahaimap Trên đĩa ghi là 120 min nhưng tùy theo bạn ghi file xuất ra là file gì . Nếu để xem trên đầu đĩa DVD thì bạn cứ burn chừng nào đủ dung lượng là 4,7 Gb là ok , có khi xem cả 5 tiếng đồng hồ ấy chứ 120 phút ăn thua gì . Còn mở trên máy vi tính không được thì bạn xem lại coi đầu đĩa máy tính có phải là đầu DVD hay CD , đầu dvd mới đọc dc bạn nhé ổ đĩa của mình vẫn đọc dvd bình thường, những dvd mình mua ngoài tiệm bỏ vào vẫn lên, còn mình tự ghi bỏ vào không thấy gì cả @@, cả đĩa vcd mình tự ghi nó cũng thế

Các chủ đề có liên quan khác