anh_emlagi

Shaman King

Tên phim: Shaman King (Vua pháp thuật)

Năm phát sóng: 2001 - 2002

Thể loại: Hành động, hài hước, pháp thuật, siêu năng lực.

Tác giả: Hiroyuki Takei

Đạo diễn: Seiji Mizushima

Số tập: 64

Fansub: 360bienhoa, luna-sub

Nội dung:

Asakura Yoh, là 1 shaman trẻ tuổi, có khả năng giao tiếp với linh hồn. Sau khi gặp được Manta, cậu thu phục được linh hồn samurai tên Amidamaru. Yoh vừa cùng bạn bè của mình tham gia Đại hội Shaman dưới sướng dẫn của Silva và khoá huấn luyện địa ngục của Anna, vợ chưa cưới của Yoh. Mục tiêu của cậu là trở thành Shaman King, sở hữu Great Spirit. Tại đây, cậu đối đầu với Hao, 1 pháp sư âm dương tái sinh nhiều lần và âm mưu trở thành Shaman King. Cuộc phiêu lưu của Yoh sẽ như thế nào, mời các bạn cùng xem^^.

Chú ý:

- Thank các Fansub + subteam vừa mang đến bộ anime này!

- Với anime này thì link từng tập trên topic được trích hoàn toàn từ link Folder do mình upload vì link bản gốc của anime này trên mạng gần như vừa die hết, chỉ còn link xem Online chất lượng kém. Nếu sau này mà link có bị die toàn bộ thì mình cũng không dám chắc là sẽ có link bản gốc (chắc chỉ được bản vừa che credit của các trang web xem Online hay còn tệ hơn)! Mong các bạn thông cảm. Dĩ nhiên hiện tại là bản đẹp nhất, chất lượng gốc do Fansub phát hành^^!

Link đown:

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Link mới update
[anime] Shaman King Vua pháp thuật subviet link mới

hoa_tigon139

vietvip5g Bạn ơi V1 với V2 cái nào chất lượng hơn Mình xem thì thấy v2 đẹp hơn và nhẹ hơn, nhưng v2 drop bạn à, còn v1 làm hết rồi^^

baby_dieuanh

co 64 tập thôi à ban.

mà ban cho mình hỏi???

ben forum hunter X của bản ý, 92 tập là full à, sao truyện còn nũa mà

Irvin

viboyall co 64 tập thôi à ban.

mà ban cho mình hỏi???

ben forum hunter X của bản ý, 92 tập là full à, sao truyện còn nũa mà Bộ đó làm đến 92 tập thì tác giả chư viết truyện. h tác giả ra nhiều chap rồi họ làm lại phim này^^

Iakovos

luv.zoom không có nút thank ta Bạn hiện có 3 bài, khi nào đủ 5 bài sẽ thấy nút thank^^

Hodei

đó mình có đọc truyện chưa coi phim hoạt hình lần nào bâygiờ thấy bạn pót coi thử. thông cảm mình chỉ vào forum để dơnn + xem chứ ít khi nào pót bài không có đủ số bài tks bạn.

---------- Bài thêm lúc 03:24 ---------- Bài trước là lúc 03:20 ----------

mình sửa re không được nên mình đành phải re 1 thêm 1 tí là t-suki có chap 99 GX rồi đó bạn. kéo hết đống 5'ds của bạn và samaking thôi chúc bạn vui vẻ update thêm full GX.

---------- Bài thêm lúc 03:28 ---------- Bài trước là lúc 03:24 ----------

à bạn! có thể update thêm kết giới sư full bộ được không mình rất KẾT phim đó

triethocthegioi

kislove43v3 đó mình có đọc truyện chưa coi phim hoạt hình lần nào bâygiờ thấy bạn pót coi thử. thông cảm mình chỉ vào forum để dơnn + xem chứ ít khi nào pót bài không có đủ số bài tks bạn.

---------- Bài thêm lúc 03:24 ---------- Bài trước là lúc 03:20 ----------

mình sửa re không được nên mình đành phải re 1 thêm 1 tí là t-suki có chap 99 GX rồi đó bạn. kéo hết đống 5'ds của bạn và samaking thôi chúc bạn vui vẻ update thêm full GX.

---------- Bài thêm lúc 03:28 ---------- Bài trước là lúc 03:24 ----------

à bạn! có thể update thêm kết giới sư full bộ được không mình rất KẾT phim đó Bạn hiểu nhầm rồi, 5 bài ở đây tức là 5 bài comment hay 5 bài viết đều được hết (bạn đủ rồi đó, hi).

Kết giới sư có 52 tập nhưng hiện tại Fansub mới làm đến tập 18, khi nào đủ bộ mình sẽ post luôn 1 thể hay khi nào tầm 4x tập thì mình post cho chứ chờ lâu các bạn lại kêu^^

oo0_jin_0oo

Hồi nhỏ đọc truyện này đến tập 3 mấy thì bị dừng không phát hành, hồi đó chỉ có vài truyện là Kim Đồng xuất bản được đủ bộ, còn lại toàn truyện hay đang phát hành dở thì dừng hôk rõ nguyên nhân, lên mạng cũng hôk có đủ bộ, may mà có phim

Đã bấm thanks bạn .

paranoid1996 Hồi nhỏ đọc truyện này đến tập 3 mấy thì bị dừng không phát hành, hồi đó chỉ có vài truyện là Kim Đồng xuất bản được đủ bộ, còn lại toàn truyện hay đang phát hành dở thì dừng hôk rõ nguyên nhân, lên mạng cũng hôk có đủ bộ, may mà có phim

Đã bấm thanks bạn . Thank bạn nhiều^^

luna_cute90

neko1pro luv.zoom nói đúng! hix... mún cảm un nhìu về mấy pộ phim mà chả thấy nút thanks! Bạn là thành viên mới nên cần đủ 5 bài comment thì mới thấy nút thank, hiện bạn đang có 1 bài rồi^^

Nguyen_yeu

Mình chỉ có một yêu cầu nho nhỏ đối vs các bạn, đó là: "Khi đownload tại Mediafire các bạn không nên dùng soft hay các trang web hỗ trợ getlink MF, mà hãy đown bằng phương pháp thủ công". Vì nếu như getlink nhiều thì ACC MF của mình sẽ bị MF del, mà vừa bị MF del rồi thì coi như xong, tất cả các link do mình up sẽ del theo luôn. Đến lúc đó thì sẽ chẳng còn phim gì mà xem nữa, và đương nhiên mình cũng không còn hứng muốn share phim cho các bạn (><)!! Rất mong tất cả người hãy hiểu cho^^!

Daith

Hic. Cái anime ShamanKing này thay đổi nội dung trong truyện nhiều quá. Mình thấy nội dung trong truyện hay hơn nhiều.

Các chủ đề có liên quan khác