ckv_nat

Cr-ack IDM 6.04, 6.05, 6.XX không cần dùng Patch

Xin chào cả nhà,hôm nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn 1 cách Cr-ack IDM 6.XX (mọi phiên bản) mà không nên phải Down Patch hay Cr-ack gì cả, bởi vì các Patch or Cr-ack đó toàn chứa virus thôi

Nếu chưa cài IDM, các bạn Download bản mới nhất (6.06) TẠI ĐÂY

Trước khi cài đặt các bạn vào file host theo địa chỉ sau : C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts . Sau đó mở file hosts bằng Notepad hay wordpad cũng được. các bạn Paste vào đó 3 dòng sau:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1

Sau đó các bạn Save lại là xong.

Sau đó các bạn mới bắt đầu tiến hành cài đặt IDM bình thường. Thế là các bạn vừa Cr-ack xong IDM rồi đó

(Nếu vẫn không Cr-ack được, các bạn mở IDM vừa cài xong lên, Trong menu Registration --> Registration, điền Serial bên dưới vào là 0K )
First name : TheHaj

Last name : VN-Zoom

Email : [email protected]

Serial : BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ

Trường hợp IDM vừa hết hạn sử dụng và bắt nhập Serial mỗi lần mở CT, các bạn vẫn cứ save 3 dòng trên vào file host bình thường, Sau đó điền Serial trên vào là ổn.

*Khj nào muốn Update phiên bản mới các bạn chỉ chuyện mở file hosts lên, sau đó các bạn xóa đi dòng:

127.0.0.1

Rồi sau đó Update thoải mái. Khi update xong rồi, các bạn lại mở file hosts lên rồi chép lại dòng:

127.0.0.1

Sau đó Save (hay Ctrl + S) lại là xong

zodiacour

thanks vì tinh thần, cách này đầy rẫy trên mạng và có từ rất lâu.

Không nên phải điền thông tin như chủ thớt, chỉ cần key.

ninzasoi

6.06 mới nhất cơ đấy. mất công chép bài của b thehaj thì tìm bài mới mà chép nhé

0.0.0.0 registeridm.com

0.0.0.0

Chỉ cần cho cái này vào file host là được vẫn update đều mà không sợ block

DK_2

Cái key IDM này có từ phiên bản IDM 5.19, là key dùng Cr-ack phiên bản idm nhờ host, vậy mà có người lại chuyển thành tên và địa chỉ email của chính mình share lên đây mói nghê>>> thật không hiểu nổi???

thuan.tran72

dnbclubS Cr-ack IDM 6.04, 6.05, 6.XX không cần dùng Patch

Xin chào cả nhà,hôm nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn 1 cách Cr-ack IDM 6.XX (mọi phiên bản) mà không nên phải Down Patch hay Cr-ack gì cả, bởi vì các Patch or Cr-ack đó toàn chứa virus thôi

Trước khi cài đặt các bạn vào file host theo địa chỉ sau : C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts . Sau đó mở file hosts bằng Notepad hay wordpad cũng được. các bạn Paste vào đó 3 dòng sau:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1

Sau đó các bạn Save lại là xong.

Sau đó các bạn mới bắt đầu tiến hành cài đặt IDM bình thường. Thế là các bạn vừa Cr-ack xong IDM rồi đó

(Nếu vẫn không Cr-ack được, các bạn mở IDM vừa cài xong lên, Trong menu Registration --> Registration, điền Serial bên dưới vào là 0K )

Trường hợp IDM vừa hết hạn sử dụng và bắt nhập Serial mỗi lần mở CT, các bạn vẫn cứ save 3 dòng trên vào file host bình thường, Sau đó điền Serial trên vào là ổn.

*Khj nào muốn Update phiên bản mới các bạn chỉ chuyện mở file hosts lên, sau đó các bạn xóa đi dòng:

127.0.0.1

Rồi sau đó Update thoải mái. Khi update xong rồi, các bạn lại mở file hosts lên rồi chép lại dòng:

127.0.0.1

Sau đó Save (hay Ctrl + S) lại là xong mình tưởng là cái key xịn chứ thế này thì nói làm gì

bo_thi_oanh

Ô thanks cho bác vài phát chứ cái này bấm giả lập bản quyền trên google xem cho vừa luôn

lâu lâu xuất hiện mấy đứa bị não thế cái này là chặn không cho tụi idm kiểm tra bản quyền thì điền cái gì vào chả được mà idm mới nhất là 6.06 àh chắc mới từ núi xuống

Các chủ đề có liên quan khác