Mời các bạn đánh giá nhá!

Link Copy bên Vnzoom
OOO Den-O All Riders Let's Go Kamen Riders
Lịch sử thay đổi sau khi OOO giúp đỡ Den-O trở về quá khứ tiêu diệt Mole Imagin và Ankh vừa để đánh rơi 1 Medal tại đó. Shocker vừa thống trị thế giới, trong khi Kamen Rider # 1 và # 2 trở thành thuộc hạ của chúng. OOO và Den-O phải quay về quá khứ một lần nữa, tập hợp sức mạnh của các Rider và đánh bại Shocker.

Link download & xem online
Let's Go All Kamen Riders

Download sub:

vip_boy_bk

[MF][VietSub] OOO Den-O Let s go Kamen Rider

Yến Hận Thiên Filesub vừa bị xóa

up lại trên host khác đi ! Mình mới up file sub mới nên vậy đó bây giờ thì ok rồi.

hb_5658

trungtin012345 Mình mới up file sub mới nên vậy đó bây giờ thì ok rồi.

Nếu Admin bên Vnsharing có xem hãy cho mình gia nhập fansub với mình rất KẾT sub phim Giờ thì OK rồi

Sao không post hằn lên trang web của họ đi có phải nhanh hơn không

Travion

Yến Hận Thiên Giờ thì OK rồi

Sao không post hằn lên trang web của họ đi có phải nhanh hơn không Cái này là do mình mới làm nên quên.

quá trời người xem mà chỉ mỗi cái thanks

ohle.com94

xichtulongskl hay quá, kéo về xem thui Chúc bạn xem vui vẻ.

Mình chuẩn bị up lên Kamen rider ooo wonderful the shogun and the 21 core medals do mình sub trong 4 ngày liền.

Mong các bạn thanks nhìu ủng hộ nha

tt_gg

Kéo về thử xem , lâu lắm rùi không xem siêu nhân , mà không biết chủ thớt bao nhiêu tuổi rồi nhỉ ?

babykid852000

vừa coi xong, thanks bạn nhìu, nhớ phát huy nha

Thank bạn ủng hộ!

sang ngo Kéo về thử xem , lâu lắm rùi không xem siêu nhân , mà không biết chủ thớt bao nhiêu tuổi rồi nhỉ ? Mình tên Trung Tín, 15 tuổi thôi! Hi!

------

Trong tuần sau sẽ có Movie: "Kamen rider ooo wonderful the shogun and the 21 core medals" đầy hấp dẫn với 8 combo từ trước đến nay của OOO.

Trailer nhé:

Mong các bạn ủng hộ.[/B]

member12a9_2008

conankun2009 Bạn cũng = tuổi mình , thanks vì bộ phim nhé Hi! Không có chi! Movie mình chuẩn bị đăng sẽ không kém phần hấp dẫn đâu.

first_love_0210

Trung Tin ơi , up cái bộ full 8 combo đi , hình như bộ đấy có cả Fourze luôn thì phải , mình đợi lâu lắm rồi

ngoc_tin

lamseomong12 Trung Tin ơi , up cái bộ full 8 combo đi , hình như bộ đấy có cả Fourze luôn thì phải , mình đợi lâu lắm rồi Uk có cả fourze nữa!

Tuần sau sẽ có cho mọi người xem.

Thank đã ủng hộ.

---------- Bài thêm lúc 21:52 ---------- Bài trước là lúc 21:47 ----------

lamseomong12 Trung Tin ơi , up cái bộ full 8 combo đi , hình như bộ đấy có cả Fourze luôn thì phải , mình đợi lâu lắm rồi Có Fourze nữa.

Trong tuần sau sẽ có link mf cho mọi người.

Thanks tất cả vì đã ủng hộ.

taido_lovelife

up raw hả

còn cái vụ admin vnsharing cho bợn vô club không liên quan gì hết,tốt nhất bạn nên tự lập fansub cho mình chứ vnfs là trans pro mới vào dc

noel_fukinou

01655112997 up raw hả

còn cái vụ admin vnsharing cho bợn vô club không liên quan gì hết,tốt nhất bạn nên tự lập fansub cho mình chứ vnfs là trans pro mới vào dc Mình chỉ muốn học hỏi cách Sub thôi chứ không có ý gì cả.

Mà cho hỏi ai biết phần mềm nào convert file sub vào file hình ảnh không?

Các chủ đề có liên quan khác