hainamluke

handoi_vodoi90 ờ thì cái gì cũng có tuổi thọ của nó...đến lúc hết dương thọ thì phải die thui...máy không may có hỏng cũng không nên qui hết về nguyên nhân do cài windows nhiều...máy em mua từ giữa năm 2009, hiện tại vẫn rất ổn, chưa phải ra quán lần nào..âu cũng là cái phúc ...nhỡ có viết xong những dòng này mà nó hỏng thì cũng chịu...như vừa nói ở trên -:d--:d--:d--:d-

cobebandiem56

thanhthanhlovely em sử dụng destop mà máy của e bây giờ nó bị lỗi 1 số thứ ! em thường xuyên phải cài lại windows cho máy ! trung bình 2 tháng 1 lần ! đứa bạn em bảo cài windows nhiều như thế bị hỏng ram đó ! liệu phải không anh chị! ai có cách j giúp em với! Cài windows nhiều không hỏng Ram nhưng sẽ làm giảm tuổi thọ của ổ cứng, có thể bạn bị lỗi mà không biết cách sửa nên cứ dè đầu nó mà cài lại win, điều đó là không tốt, khi dùng cái gì cũng nên cẩn thận, cài đặt tùm lum mất công lại cài lại.

---------- Bài thêm lúc 07:41 ---------- Bài trước là lúc 07:40 ----------

kodematem102 thế mà thằng bạn tui mua máy được 2 năm rồi thấy nó cài lại windows suốt mà vừa thấy vấn đeef gì đâu Chưa đến lúc thôi@@

phan.huutri

truong_chung theo mình bạn không nên mất công cài windows nhiều lần như vậy làm gì cho tốn thời (gian) gian mà lại mau hại ổ cứng của mình

máy của mình cài rất nhiều Phần mềm cho nên mình rất sợ phải cài lại windows mỗi lần cài lại windows là mất bao nhiêu TG cài lại các chương trình

cho nên mình tự tạo bản ghost rồi khi nào mà windows có vấn đề mình không sửa dc mới ghost lại thôi Ăn cắp chữ ký mà không có ý kiến của chủ nhân nha

Aliz

rứa thì đi sửa đi bạn ơi,máy gì mà 1 2 tháng vừa cài lại win

nh03m_ko0l

thanhthanhlovely em sử dụng destop mà máy của e bây giờ nó bị lỗi 1 số thứ ! em thường xuyên phải cài lại windows cho máy ! trung bình 2 tháng 1 lần ! đứa bạn em bảo cài windows nhiều như thế bị hỏng ram đó ! liệu phải không anh chị! ai có cách j giúp em với! bạn này hay ghê

cũng chẳng thèm bảo lỗi gì

Athemar

hì tất cả người nói thế thôi chứ HDD người ta cũng có thông báo là format bao nhiêu lần thì sẽ làm hư hại HDD, bạn format nhiều lần mà thấy HDD vẫn tốt thì không thể kết luận lần sau format tiếp sẽ không hư HDD đâu.như mình thì nên hạn chế formet HDD là tốt nhất.win thì cả năm mới cài lại 1 lần,dùng windows phải biết bảo dưỡng chứ đụng chuyện là format cài lại thì hơi mệt đó.

Hartmann

lamgithihocai Muốn không mất bản quyền thì ghost hay cài lại windows nhi ghost không mất bản quyền . Còn cài windows củng không mất nhưng trước khi cài bạn phải lưu bản quyền bằng các phần mền chuyên dụng rồi mới cài win. Khi cài windows xong dùng phần mền lưu bản quyền past lại bản quyền cho windows mới là xong . Lưu ý bản windows mới phải cùng phiên bản với wjn củ.

trongduc_dt

đúng là thằng bạn bị khùng. chỉ hại hdd thôi. t trung bình 3 ngày cài 1 lần. chảng sao cả

heoxinh_1011

mvchien92 đúng là thằng bạn bị khùng. chỉ hại hdd thôi. t trung bình 3 ngày cài 1 lần. chảng sao cả cài nhiều thế. Chắc bác nuôi virus ah

honda

Cài nhiều nhanh đi ổ cứng, nhưng tay nghề được cao lên nhiêu lắm đò