Placido

Tình hình là hôm qua nghịch cái máy bây giờ cái kích thước màn hình nó thay đổi nhìn hơi mờ. Dùng cái DriverScanner nên mới bị

Cái kích thước 1152x864 biến mất rồi

Giờ làm cách gì để cho nó hiện ra kích thước này tất cả người

.....

Thêm cái nữa, tự nhiên mấy hôm nay nghe nhạc - xem clip thì mấy video cứ giật giật không biết bị lỗi gì nữa.

Saniiro

thang_47tin mất driver card hình rồi. vào device manager xem có cái nào bị chấm than không Là sao anh Em kém mấy khoản này lắm...híc !!!

---------- Bài thêm lúc 15:48 ---------- Bài trước là lúc 15:48 ----------

kid_itt cài lại diver đi Cài như nào vậy bạn ?!?

saobang9x_cz

thì có nghĩa là: chuột phải vào mycomputer trên màn hình, chọn manage, rồi chọn device manager, xem co cái nào báo chấm than không. Tốt nhất bạn xem thống sô main là gì tìm driver card hình cài vào. Nếu mua máy có đĩa kèm theo thì cho đĩa vào cài lại driver VGA đi nha

meomeo_kute

CHuẩn, mất driver card hình (VGA), xem main của bạn là main gì để tìm driver trên mạng. Nếu có đĩa kèm theo khi mua máy thì nhét vào cài lại cái VGA đi

top_clover

thang_47tin CHuẩn, mất driver card hình (VGA), xem main của bạn là main gì để tìm driver trên mạng. Nếu có đĩa kèm theo khi mua máy thì nhét vào cài lại cái VGA đi Máy em mua lâu rồi anh ạ. Mà tìm drivers trên mạng cũng dc hả anh

Anh coi giúp em với

Em nghĩ là do cái này....

lop05kt

kid_itt bạn click vào chuột phải rùi update card đó xong khởi động lại máy là ok Thanks nha ^^.

Để mình test thử

dùng phần mềm CPUZ chụp cái hình này lên để tất cả người tìm driver cho bạn. bạn đang dùng windows gì, windows 7 32 bit, 64 bit hay xp

- làm thế này ne:

cun_xinh

thang_47tin dùng phần mềm CPUZ chụp cái hình này lên để tất cả người tìm driver cho bạn. bạn đang dùng windows gì, windows 7 32 bit, 64 bit hay xp

- làm thế này ne:
Em đang xài windows XP. Đợi e tý rồi e up hình lên cho

---------- Bài thêm lúc 16:18 ---------- Bài trước là lúc 16:16 ----------

Nó đây rồi anh.

c0behaykh0c118

[v]n.zoom Em đang xài windows XP. Đợi e tý rồi e up hình lên cho

---------- Bài thêm lúc 16:18 ---------- Bài trước là lúc 16:16 ----------

Nó đây rồi anh.
ok, đợi tìm rồi up cho bạn nhé. Mình cũng đang dùng em main này

Của bạn đây, đủ bộ driver các loại hệ điều hành của em main này nhé:

thang_47tin ok, đợi tìm rồi up cho bạn nhé. Mình cũng đang dùng em main này Thanks anh nhiều nghen

---------- Bài thêm lúc 16:34 ---------- Bài trước là lúc 16:23 ----------

thang_47tin ok, đợi tìm rồi up cho bạn nhé. Mình cũng đang dùng em main này

Của bạn đây, đủ bộ driver các loại hệ điều hành của em main này nhé:
Tải cái nào vậy anh ??? Thực sự là e không rành mấy cái này lắm. Nếu không phiền a có thể chỉ dẫn cho e được không

---------- Bài thêm lúc 16:36 ---------- Bài trước là lúc 16:34 ----------

Có phải đầu tiên là chọn OS: windows XP phải không ạ ??!?

Rồi những danh mục dưới nên tải hết hay sao anh ???

Yeung

Bạn lên google search " Easy Driver Pro full Cr-ack " về cài, chạy ch.trình đó để scan driver và update lại driver là được rồi. Không cần rắc rối như trên đâu.

Tayson

ndt0508 Bạn lên google search " Easy Driver Pro full Cr-ack " về cài, chạy ch.trình đó để scan driver và update lại driver là được rồi. Không cần rắc rối như trên đâu. Thật hả bạn

ngoc_tuyen_8x

ndt0508 Bạn lên google search " Easy Driver Pro full Cr-ack " về cài, chạy ch.trình đó để scan driver và update lại driver là được rồi. Không cần rắc rối như trên đâu. bạn nên nhớ dùng driver chính hãng tốt hơn đấy làm mấy cái phần mềm kia nhiều lúc không chuẩn lắm có chỗ dow chính hãng chuyện gì mà không dùng cho chuẩn

solitary_lonely

uja123 không bạn chỉ tải VGA thui. Nên tải cái nào đây bạn ???

---------- Bài thêm lúc 16:57 ---------- Bài trước là lúc 16:46 ----------

Tải rồi - Setup rồi mà vẫn không được m.n ơi

---------- Bài thêm lúc 17:03 ---------- Bài trước là lúc 16:57 ----------

lequyetchien2 dung teamview minh sua cho Bạn có YH ko. Mình add cho ?

---------- Bài thêm lúc 17:08 ---------- Bài trước là lúc 17:03 ----------

m.n đâu cả rồi

cvtam2003

chú download cái này về rồi cài lại.

Auto Driver đấy khỏi lo khoản này nha

Part 1:

Part 2:
copy rồi dán sang tab khác nha, không rồi bảo link đi ẻ

Các chủ đề có liên quan khác