dạo này thấy các bạn bàn luận rất nhiều về trình download này,nên mình vừa test thử xem có pro hơn IDM như 1 số người nói,và vừa có kết quả:

DAM đúng là 1 trình download lửa đảo người dùng,khiến nhầm tưởng là vượt qua cả băng thông của mình đây là green shot đo tốc độ thực của DAM

Còn đây là IDM

mình tét cả 2 khi download MU premium mạng vnpt basic 2500M.theo cá nhân mình DAM chỉ là nhái IDM và ảo hơi phóng đại khi đo tốc độ tải file.IDM vẫn là vô đối

julianree

chủ thớt tinh đấy, test cái DAM xong bỏ luôn (kiếm được Cr-ack trên mạng về, chỉnh cho nó chia file 20 khoảng rồi)

1. mình dùng VNPT-basic nó cho down cùng lắm là 512 KB/s (4093 kbps) mf DAM nó toàn báo từ 540-600 KB/s

2. nó báo tốc độ nhanh hơn nhưng đo bằng đồng hồ thật thì lại chậm hơn

3. nói là chia ra 20 khoảng nhưng mình nhìn nó cũng chỉ có 16 khoảng thôi (chưa đếm, và cũng không muốn cài lại để đếm), còn những vấn đề đề nhỏ khác là bắt link, kiếm Cr-ack, nhái này nọ nữa những không cần bàn đến vì chỉ bàn về tốc độ là chủ yếu mà vừa thế rồi thì...

anacondas272

baohvnh chủ thớt tinh đấy, test cái DAM xong bỏ luôn (kiếm được Cr-ack trên mạng về, chỉnh cho nó chia file 20 khoảng rồi)

1. mình dùng VNPT-basic nó cho down cùng lắm là 512 KB/s (4093 kbps) mf DAM nó toàn báo từ 540-600 KB/s

3. nói là chia ra 20 khoảng nhưng mình nhìn nó cũng chỉ có 16 khoảng thôi (chưa đếm, và cũng không muốn cài lại để đếm), còn những vấn đề đề nhỏ khác là bắt link, kiếm Cr-ack, nhái này nọ nữa những không cần bàn đến vì chỉ bàn về tốc độ là chủ yếu mà vừa thế rồi thì... bác chia sẽ Cr-ack cho e text thử kai. thank nhiu

Này thì Cr-ack, báo trước là nis quét có virus đó nhé, trojan.gen gì đó

baohvnh chủ thớt tinh đấy, test cái DAM xong bỏ luôn (kiếm được Cr-ack trên mạng về, chỉnh cho nó chia file 20 khoảng rồi)

3. nói là chia ra 20 khoảng nhưng mình nhìn nó cũng chỉ có 16 khoảng thôi (chưa đếm, và cũng không muốn cài lại để đếm), còn những vấn đề đề nhỏ khác là bắt link, kiếm Cr-ack, nhái này nọ nữa những không cần bàn đến vì chỉ bàn về tốc độ là chủ yếu mà vừa thế rồi thì... Bạn đừng có luyện gió, VNPT basic mà được 512kb/s???? Đó là mega easy

vanipea

đồng ý với chủ thớt, e test rùi, chỉ là hàng fake thui, IDM vô đối

baocap18

denny_77 bác chia sẽ Cr-ack cho e text thử kai. thank nhiu chỉnh file host cho ăn chắc nè, không có virus

B2. Add vào hosts các d?ng sau :

127.0.0.1 tensons.com

127.0.0.1 update.tensons.com

127.0.0.1 register.tensons.com

127.0.0.1

127.0.0.1

127.0.0.1

B3. Active b?ng key dư?i, đi?n mail và code xong ch?n Ok.

Activation Email: [email protected]

Activation Code: 732Y4-VVYYS-6YBYJ-4ZFES

p/s:ko nhớ tên tác giả nghĩ ra Cr-ack này nhưng là 1 mem trong ketnooi.com/forum

---------- Bài thêm lúc 19:41 ---------- Bài trước là lúc 19:39 ----------

proteenvip đồng ý với chủ thớt, e test rùi, chỉ là hàng fake thui, IDM vô đối bác này có vẻ KẾT KiyoShi nhỉ

Royal-Lãng Tử Bạn đừng có luyện gió, VNPT basic mà được 512kb/s???? Đó là mega easy chuyện về gói basic hay easy thì là tui nhầm (tại lần trước mẹ đi đăng ký nên không biết, xem trên mạng cái bảng gói cước cuả VNPT thấy gói basic của nó là 150K, nên cứ nghĩ của mình là basic, mà quên mất cái bảng đấy là không tính khuyến mại, trong khi của mình là khuyến mại)

mình chụp cái màn hình làm dẫn chứng:

còn cái chuyện test thì tui chém làm gì. Chỉ có thằng ngu mới đi làm fan kiểu đấy, cái DAM down nhanh hơn thì không dùng mà lại đi nâng bi cho thằng IDM.

nếu bạn nào không tin thì cứ thử kiếm bản DAM Cr-ack rồi chỉnh cho nó chia ra 20 khoảng, tìm trang nào tốt mà down về sẽ thấy cái thông số tốc độ nó fake trắng trợn đến thế nào, còn cao hơn cả tốc đường truyền nhà bạn. Trên thực tế tốc độ của nó chỉ nhỏ hơn hay bằng của IDM thôi (nhái của IDM mà lại)

cái chuyện nó chia tới 20 khoảng cũng chỉ là để lòe ng thôi, tui nghĩ cùng lắm nó cũng chỉ 16 như IDM.

mình không khinh cái gì như cái thằng DAM này, quá vớ vẩn, nói thế để bạn nào chưa biết thì cũng nên cảnh giác không lại rước mệt vào ng

nh0cken_kute

cũng chỉ là một phần mềm thui mà,cái nào hơn cái nào thì người dùng rồi cũng biết, cái nào hay hơn thì dùng thôi,chưa thử thằng này tại đang hài lòng với IDM,

Jamal

mỗi người có 1 ý , mình thì vẫn dùng IDM, nhưng khi tải file dung lượng to thì dùng DAM các bạn mới thấy nó rút ngắn thời (gian) gian thật là đáng kể

Ambros

locb mỗi người có 1 ý , mình thì vẫn dùng IDM, nhưng khi tải file dung lượng to thì dùng DAM các bạn mới thấy nó rút ngắn thời (gian) gian thật là đáng kể nó face tốc độ thôi,tin thật ak

dungpro116 chỉnh file host cho ăn chắc nè, không có virus

B2. Add vào hosts các d?ng sau :

127.0.0.1 tensons.com

127.0.0.1 update.tensons.com

127.0.0.1 register.tensons.com

127.0.0.1

127.0.0.1

127.0.0.1

B3. Active b?ng key dư?i, đi?n mail và code xong ch?n Ok.

Activation Email: [email protected]

Activation Code: 732Y4-VVYYS-6YBYJ-4ZFES

p/s:ko nhớ tên tác giả nghĩ ra Cr-ack này nhưng là 1 mem trong ketnooi.com/forum

---------- Bài thêm lúc 19:41 ---------- Bài trước là lúc 19:39 ----------

bác này có vẻ KẾT KiyoShi nhỉ thần tượng của em đó bác lúc trước cứ tưởng là girl chứ

Chozai

proteenvip thần tượng của em đó bác lúc trước cứ tưởng là girl chứ thằng này mà ra đường thì ối anh chết, tui mà gặp nó lớ ngớ cũng kết luôn ấy chứ

tttvtt

IDM = Internet Download Manager

hãy đọc kĩ thêm cái tên phía trên thì sẽ hiểu hết vì sao được gọi là số 1 về " Tải "

và khi vừa hiểu thì k cần quan tâm đến cái khác nữa

mà ví dụ điển hình ở đây là DAM

Các chủ đề có liên quan khác