haizizhen90

Như tiêu đề , cái FireFox của mình lần đầu vào , lúc nào củng đứng tầm khoảng 10 giây thì mới vào được sử dụng bình thường.

Không biết phải tại cái ADD-ON này không nữa

Đã xóa và cài lại nhiều lần rồi , ai biết cách khắc phục giúp mình với.

cái vụ bị đứng đó chỉ ở bản cũ thôi bạn nên down bản mới nhất về mà cài.

set home page là trang trắng or google ấy , để mấy trang linh tinh có khi cũng bị

nguyenclinhhugl

Nhiều khi do bản firefox chạy không mượt vì không tương KẾT với windows nữa, có lẽ do cách cài đấy, vì một số máy chạy Firefox vẫn khá mượt.

Bevis

Có thể do addon không tương KẾT với ver mới, bạn cập nhật or gỡ ra cài lại xem sao

Cisco

j4cks0n_1st Bản nào cũng bị đơ đơ 1 lúc, mình nghĩ do MS động tay động chân cũng nên làm gì có bạn, vẫn dùng bt mà, bạn dùng ff ver bao nhiêu rồi. Cài những addon nào bạn cần thiết thôi nhé, đừng cài những cái linh tinh

giacmotoday

do lúc đo nó đang ngốn ram lan sang CPU của bạn lên mức cao nên thế, mình xài 12 đôi khi lên 500MB Ram,

dl_cafe_nhe

um bản 12 máy mình và máy thằng bạn dùng nhiều lúc bị đơ. không hiểu sao nữa. 1 thằng dùng windows 7 ,1 thằng dùng windows xp hiện tượng như nhau

lúc bị đơ thì ff chiếm rất nhiều ram ,cái này chắc do ff vì mình không cài addon nào cả

nhypy

firefox xài add-on nên nó ngốn lắm .

mình xài lâu lâu cũng hay bị đơ đơ

ước gì firefox chạy mượt như google chrome thì trùm rồi

có thể bạn cài qá nhiều add on,lên lúc khởi động nó bị chậm lại.cùng tình trạg vs cái chrome của mìh,lần đâu tiên vào sau khi bật máy load khá lâu

Các chủ đề có liên quan khác