be.always

tình hình là em muốn cài lại update win7 thế mà vào thì nó bị như thế này ai biết lỗi này gì giúp em với,tự nhiên không click vào được là thế nào đây ạ.

ý mình là muốn cài cái tự update windows thôi.không biết hôm trước mình có vọc cái gì không mà giờ không cài được,cũng không click được vào luôn á.

Carlo

kidd2723 ý mình là muốn cài cái tự update windows thôi.không biết hôm trước mình có vọc cái gì không mà giờ không cài được,cũng không click được vào luôn á. Cài lại windows là câu trả lời gọn gàng nhất

some settings are managed by your system administrator : --> bãn em lại là vừa đăng nhập và sử dụng máy tính bằng quyền Admin chưa nhé ? nếu đăng nhập vào bằng tài khoản người dùng phân cấp thường thì đương nhiên là nó không cho can thiệp vào hệ thống rồi , chắc hôm trước nghịch trong phần accoint hả ?

em_style_lovely

phuongvn87 Cài lại windows là câu trả lời gọn gàng nhất

some settings are managed by your system administrator : --> bãn em lại là vừa đăng nhập và sử dụng máy tính bằng quyền Admin chưa nhé ? nếu đăng nhập vào bằng tài khoản người dùng phân cấp thường thì đương nhiên là nó không cho can thiệp vào hệ thống rồi , chắc hôm trước nghịch trong phần accoint hả ? đăng nhập đúng rùi mà,hic không lẽ lại phải cài lại windows sao

không còn cách nào khác nữa hả bạn

All

bạn vừa tắt trong services.msc rồi cho nó auto lại là được

noel_fukinou

máy tính đòi quyền admin mới chỉnh được, chuyển sang ADMIN đi
ohmybaby_1997 Ghost lại windows là ok cần gì ra tiệm. mang ra ngoài tiệm hay ghost làm cái gì?

máy tính nó đòi quyền admin chứ đâu phải hư máy đâu mà ghost

---------- Bài thêm lúc 09:03 ---------- Bài trước là lúc 09:01 ----------

kidd2723

tình hình là em muốn cài lại update win7 thế mà vào thì nó bị như thế này ai biết lỗi này gì giúp em với,tự nhiên không click vào được là thế nào đây ạ. chú cứ chuyện chuyển thành admin thì nó không bị

0913611254 máy tính đòi quyền admin mới chỉnh được, chuyển sang ADMIN đi

mang ra ngoài tiệm hay ghost làm cái gì?

máy tính nó đòi quyền admin chứ đâu phải hư máy đâu mà ghost

---------- Bài thêm lúc 09:03 ---------- Bài trước là lúc 09:01 ----------

chú cứ chuyện chuyển thành admin thì nó không bị vâng đúng là phải chuyển qua admin thì mới dùng được. Thank mn nhiều

Các chủ đề có liên quan khác