Farnham

Sau khi cài windown mới về mở windows lên vô Office 2003 mà máy mình thì trước đây cài 2007 nên những files word cũ không thể mở lên được thế là mình định xóa word cũ để cài bản mới 2007 , mình vô control panel để xóa khi xóa xong rồi bây giờ cài office 2007 vô không được nó báo lỗi này the expected phiên bản of the product was not found on your system

ai biết cách khắc phục để cài đưọc word 2007 xin chỉ hộ

Thank nhiều

anhchanbonmat Sau khi cài windown mới về mở windows lên vô Office 2003 mà máy mình thì trước đây cài 2007 nên những files word cũ không thể mở lên được thế là mình định xóa word cũ để cài bản mới 2007 , mình vô control panel để xóa khi xóa xong rồi bây giờ cài office 2007 vô không được nó báo lỗi này the expected phiên bản of the product was not found on your system

ai biết cách khắc phục để cài đưọc word 2007 xin chỉ hộ

Thank nhiều hỏng có 1 ai giúp mình được cái này sao mấy bạn

Belmiro

bạn down cái này về,cài vào,rồi rs máy xem sao

ChanhEp

bạn down cái này về,cài vào,rồi rs máy xem sao không được bạn ơi có cách nào khác hôn vậy

lynksu_dbsk

Bạn tải phần mềm revo unitall về tìm trong đó còn file office 2003 không (mình nghĩ là còn) -> chuột phải chọn unitall xóa bỏ tận gốc, thế là cài được, dưới chữ ký mình có office 2010 giao diện tiếng việt đây.

phukoyo

Re: Lỗi "the expected phiên bản of the product was not found on yo

aj giup voi

Các chủ đề có liên quan khác