diana_le89

các bạn ơi cho em hỏi là tại sao khi nghe nhạc lossless thì bài hát cứ bị giật giật, dừng lại 1s rùi lại chạy là sao vậy ạ? Cho dù cấu hình máy cũng không quá tệ: Ram 2GB, tốc độ 2,4GHz và card ATI 1236MB. Em nghe bằng chương trình Foobar và KMP đều bị ạ. Mong các pro giải quyết giúp em với! Thank tất cả người nhiều ạ!

nhungncn

badboy9x30 Có lẽ do nhạc cấu hình em = nửa bác nghe vẫn nuột! Đuôi flac nhá! Xin Thank bạn, nhưng mà lúc nghe ngon, lúc lại bị giật mới tức chứ , mình ghost lại windows rùi vẫn bị, nản

onijuka_love

Mình nghe bằng Foobar, KMP, VLC rùi. Mình cài lại windows phát, ức chế quá đi. Thank các bạn rất nhiều nha !

Ellery

Hihi Thank bạn! các bạn ơi, muốn những vấn đề mình theo dõi được gửi vào gmail phải làm thế nào vậy?

voungvan

Cài lại windows rồi mà vẫn chưa hết, nếu không phải do virus thì xem lại ổ cứng hay main

Jian

ơ cái này thì em không biết tại sao nhưng lúc trước bị thì em ghost máy là xong haz sau đó lại bị tiếp rồi em ghét quá xóa tùm lum hết cái chạy ngon @@

nhuy201

Ơ hơ đúng ùi đấy, sau 1 time không tìm cách khắc phục được thì.... này thì lossless này

L0v3_M0n3y

mình và bác chủ thớt đang bị tương tự nhau này. cũng đang tìm cách khắc phục. 1 trong những khả năng mình đang nghĩ tới chính là nguồn điện. khu mình đang ở nguồn điện không ổn định hôm qua mới tiêu cái amply. màng hình LCD cũng bị vạ lây lun. đang nghĩ tới cái ổn áp trước đã.

nguyendai_tk3

máy e cũng đang bị như vầy. tải tùm lum mấy cái soft nghe nhạc về chả đ.c cái nào. nhạc vẫn vậy à . e mới chạy w7. chứ xp vẫn bt- à bác nào biết chỉ dùm e với. tks

Các chủ đề có liên quan khác