iron_pigeon_vqs

Mình cài IDM 6.05 Cr-ack của bệnh viện tin học xài cũng cả năm rồi. Nó chạy khá ổn định nhưng mấy ngày nay không down clip trên youtube được nữa khi bấm vào down thì nó hiện lên thế này

1 loạt danh sách clip 1.69mb nhưng khi tải về mở lên không được. em mình xài mạng viettel không biết là do idm hay do mạng, mà mình định gỡ idm ra cài lại xem sao nhưng không được . Mong các mem chỉ giùm mình. Thank rất nhiều. Thân!

Bạn cài lại IDM bản mới nhất xem. hay bạn chuyển sang IE xem IDM bắt link thế nào. Nếu vẫn bị như trên thì nên cài IDM bản mới nhất nhé.

banhdi

Thứ nhất, dùng cái Chrome tải video trên youtube hay bị đổi tên thành videoplayback

Thứ 2, thằng Chrome có 1 lỗi là khi tải video a thì tên là video a, tải đến video b thì nó lại đổi tên thành video a_2,... vậy nên mình toàn tải video bằng firefox thôi. Trước khi bấm vào nút play để hiện biểu tượng download thì hãy bấm váo dấu X của thanh download của IDM nếu nó xuất hiện từ trước, tránh chuyện xuất hiện 1 loạt danh sách file như trên (cái này hay gặp khi tải các bài hát từ 1 playlist trên nhaccuatui)

be_hanh

vit cum Bạn cài lại IDM bản mới nhất xem. hay bạn chuyển sang IE xem IDM bắt link thế nào. Nếu vẫn bị như trên thì nên cài IDM bản mới nhất nhé. Vậy mình gỡ cái cũ ra rồi mới cài cái mới hay là cài đè lên luôn bạn ??? Mình thử với firefox mà vẫn không được bị y chang bên chrome

---------- Bài thêm lúc 07:21 ---------- Bài trước là lúc 07:19 ----------

zaizai_vjp Thứ nhất, dùng cái Chrome tải video trên youtube hay bị đổi tên thành videoplayback

Thứ 2, thằng Chrome có 1 lỗi là khi tải video a thì tên là video a, tải đến video b thì nó lại đổi tên thành video a_2,... vậy nên mình toàn tải video bằng firefox thôi. Trước khi bấm vào nút play để hiện biểu tượng download thì hãy bấm váo dấu X của thanh download của IDM nếu nó xuất hiện từ trước, tránh chuyện xuất hiện 1 loạt danh sách file như trên (cái này hay gặp khi tải các bài hát từ 1 playlist trên nhaccuatui) Không mình có bấm rồi. load lại đúng trang đó để tránh tình trạng đó, nhưng nó vẫn vậy và lúc nào cũng hiện những cái clip 1.69mb dù cho vô clip nào đi nữa, và tải về không mở được

hb_5658

Bạn thử chuyển từ 360p ->720p hay tương tự xem. mình cũng bị tình trạng này nè nhưng chuyển về thì down bình thường đấy

ngocanh18_02

Bạn gở sạch rồi cài lại cái nay xem sao:IDM 6.07 Build 8 SILENT INSTAL (Đã được bẻ Cr-ack sẵn - chỉ chuyện cài là xài)

Download:

phuonglamis Bạn thử chuyển từ 360p ->720p hay tương tự xem. mình cũng bị tình trạng này nè nhưng chuyển về thì down bình thường đấy hay quá cách bạn mình làm được rồi thanks bạn nha

---------- Bài thêm lúc 17:12 ---------- Bài trước là lúc 17:11 ----------

abctbl Bạn gở sạch rồi cài lại cái nay xem sao:IDM 6.07 Build 8 SILENT INSTAL (Đã được bẻ Cr-ack sẵn - chỉ chuyện cài là xài)

Download: Thank bạn nha. để mình thử

---------- Bài thêm lúc 17:15 ---------- Bài trước là lúc 17:12 ----------

Tieu Thien Lac [Silent] IDM 6.11 build 5 Plus
cái này cũng là Cr-ack rồi cài vô là xài thoy khỏi phải làm gì hết phải không bạn

pen109 Vậy mình gỡ cái cũ ra rồi mới cài cái mới hay là cài đè lên luôn bạn ??? Mình thử với firefox mà vẫn không được bị y chang bên chrome

---------- Bài thêm lúc 07:21 ---------- Bài trước là lúc 07:19 ----------

Không mình có bấm rồi. load lại đúng trang đó để tránh tình trạng đó, nhưng nó vẫn vậy và lúc nào cũng hiện những cái clip 1.69mb dù cho vô clip nào đi nữa, và tải về không mở được Bạn thử chuyển từ 360p -> sang mấy cái khác xem sao, mình cũng bị lỗi này trên chrome và IE

Hoăc bạn reload = cách enter 4,5 lần link đó trên thanh địa chỉ xem sao

Đây là 2 cách mình hay làm nhất và thấy hiệu quả nhất hoặc bạn có thể cài lại 1 IDM nào khác

Cách khác nữa: Cách này là tải add on download youtube trên FireFox
Down load:

Cái này là trọn bô FF của mình có cả: themes, ADD on bạn cần, và FF setup đó Chút zui

Daniels

làm sao để idm bắt link trên box.com được vậy

ví dụ

ai biết xin chỉ giúp.

sao idm của mình không bắt đượcl ink trên box.com nhi???

ví dụ link này

bác nào biết xin chỉ giúp

---------- Bài thêm lúc 17:04 ---------- Bài trước là lúc 17:01 ----------