mankichi84

các bạn ai biết cách mở file *.swf thì chỉ mình, đang có game hay wa' mà không bít mở sao!?

pokemon17007 các bạn ai biết cách mở file *.swf thì chỉ mình, đang có game hay wa' mà không bít mở sao!?

or

Đối với game *.swf bạn dùng các trình duyệt web (fe-fot, ie, opera...tự tìm ở google) cũng okie hay Gomplayer:

Nhưng đối với nhạc + các thứ lung tung bạn dùng: Flash player download tại:

Kenn

SWF: là định dạng file ảnh động (theo lời dịch của nhiều người) khá phổ biến hiện nay được tạo ra bởi hãng Adobe (theo mình biết) với phần mềm Adobe Flash Pro CS3. SWF không những là ảnh động mà nó còn hỗ trợ một công cụ lập trình Action Script hiện nay là 3.0 có thể nghe nhạc, xem Video (nên nhiều trang nghe nhạc , xem Video dùng cái này). Để chơi được file SWF bạn có thể dùng phần mềm chính hãng Adobe Flash Player tải

úi

đây có phải đại ca pokemon17007

Mod pro của chúng ta đó ko

sao hôm nay lại đi hỏi mấy thứ này

hay là mún thử anh em đấy

He he, chả pro mấy không biết thì hỏi, mình có 1 cái gói chơi dc cái này nhưng khung hình của nó nhỏ quá, không = khung hình lúc chơi trên web -> chữ trong đó lý nhí khó đọc quá Hỏi anh em để xem có cái nào hay hơn không ý mà

Thank anh em phát!

hocdesong10ckd3

Hic, tình hình là vừa làm như các bạn nói, down cái Flash Player về rồi, mở dc rồi nhưng chỉ phần đầu: giời thiệu hãng sx, nền game xong... im lun

các bạn down về thử xem có chơi dc ko, game này thây hay wa'

hien_hien_1112

Mình vừa down về mở ra đến lúc chuẩn bị chơi thì đứng không chạy nữa, Theo mình cái này do đoạn Script chạy tốn nhiều tài nguyên nên hệ thống tự động cắt vì thế bạn thử vào một máy có cấu hình mạnh hơn thử xem

Kenrick

Tuj có cách down file flash từ trochoiviet.com đóa

thường mún down zjà fảj mất 15K ( mắc như chó )

aj cần hok ! p.m wa yahoo of tuj tuj chỉ cho

boitien_titi

Tuj có cách down file flash từ trochoiviet.com đóa

thường mún down zjà fảj mất 15K ( mắc như chó )

aj cần hok ! p.m wa yahoo of tuj tuj chỉ cho

Bạn bè trong 4rum thì chỉ cho người ta luôn đi. Làm gì bí mật (an ninh) thế

nguyenhuutrung068 Bạn bè trong 4rum thì chỉ cho người ta luôn đi. Làm gì bí mật (an ninh) thế Bạn đừng vào trang download game mà vào chơi online, chỉnh trong IDM tự động dl file swf thì dl xả láng.

tinhyeukoloi_66

có ji` đâu bác pokemon17007 bác cứ cài Macromedia Flash 8 hay 9 là được em thử dow trò của bác về chơi rùi chạy ngon lành có sao đâu

ductrinh_86

Có nhiều phần mềm chơi được file *.swf, nhưng cách đơn giản nhất là cài đặt trình duyệt Maxthon2, mình vẫn dùng FireFox3. để lướt web nhưng vẫn cài Maxthon2 để đọc và chơi gane offline với các file *.swf, dùng tốt lắm, nge nhạc swf luôn được. Ngoài ra Maxthon còn có trình hỗ trợ download rất hiệu quả cũng như tìm kiếm các link media ẩn

angel_baby

pokemon17007 He he, chả pro mấy không biết thì hỏi, mình có 1 cái gói chơi dc cái này nhưng khung hình của nó nhỏ quá, không = khung hình lúc chơi trên web -> chữ trong đó lý nhí khó đọc quá Hỏi anh em để xem có cái nào hay hơn không ý mà

Thank anh em phát! Nếu anh thấy khung bé không phù hợp thì anh tạo một file gì đó.htm với nội dung sau :
HTML Code: <
div align="center">
pluginspage="http://www.macromedia.com/go/getflashplayer"
src="đườngdẫnfilegame.swf" width="500" height="400"
type="application/x-shockwave-flash" border="0" wmode="transparent">

width="500" height="400"

là kích cỡ anh muốn

Được thì thanks em cái nha !

Các chủ đề có liên quan khác