hoatim_ngoaisan

Hum nay mình cắm USB vào máy tự nhiên lại không thấy nó hiện ở khay hề thống như thường nữa, USB vẫn họat động bình thường, vẫn có thể vào USB sao chép dữ liệu bình thường.

Reset khởi động máy lại rồi nó vânc không hiên lên, đành phải nhắm mắt nhắm mũi rút USB khi chưa được tắt đúng cách, Brồ nào giúp mình hiện lại hình USB dưới khay hệ thống với, thank nhiệt tình!

mrlinhadl

Nếu không thấy biểu tượng ấy hiện lên thì lúc muốn rút USB bạn click phải vào usb rồi chọn eject .Nếu cũng không thấy eject trong menu chuột phải hay không eject được thì bạn lên google search Phần mềm USB Safely Remove về xài

vip_1992 Nếu không thấy biểu tượng ấy hiện lên thì lúc muốn rút USB bạn click phải vào usb rồi chọn eject .Nếu cũng không thấy eject trong menu chuột phải hay không eject được thì bạn lên google search Phần mềm USB Safely Remove về xài Mình biết cách này, vừa nãy mình dùng cách này để rút USB ra mà, nhưng ý mình là muốn khôi phục lại cái hình đấy ở khay hệ thống cơ, Thank bạn vừa trả lời!

Alison_Blog

hìnhcoi nhưvào srart ->settings-> control panel-> add hadware->next->chon yes-> next -> rui` tim cai úb hôt rub ma cai` lại

trinhhoa85

theo mình bạn thử tìm hiểu xem bạn có nghịch gì dưới khay hệ thống không có thể bạn vừa cho ẩn chế độ USB

đi rồi mà không nhớ chăng

chúc bạn may mắn nếu mà vẫn không ra bạn thử dùng chức năng restore của window xem sao

chúc bạn thành công

gia_bang

truong_chung theo mình bạn thử tìm hiểu xem bạn có nghịch gì dưới khay hệ thống không có thể bạn vừa cho ẩn chế độ USB

đi rồi mà không nhớ chăng

chúc bạn may mắn nếu mà vẫn không ra bạn thử dùng chức năng restore của window xem sao

chúc bạn thành công Mình không hề nghịch gì dưới đấy cả, chiều cắm USB thì tự nhiên lại k hiên thôi, đến bây giờ nó vẫn chưa hiện nè. hix, "restore" cái này mình không biết dùng, nhưng mình biết, sao lưu thời (gian) điểm đúng không, nhưng mình không tạo 1 bản sao lưu hệ thống nào cả

---------- Bài thêm lúc 21:27 ---------- Bài trước là lúc 21:12 ----------

NS_pro hìnhcoi nhưvào srart ->settings-> control panel-> add hadware->next->chon yes-> next -> rui` tim cai úb hôt rub ma cai` lại Không ăn thua bạn ơi, nó vẫn không hiện lên hix TT.TT

Các chủ đề có liên quan khác