Marco

le.hoang.95 có thể bạn đang dùng phiên bản beta của windows đó, xem lại xem ver mới nhất chưa ahuypro bạn chạy chống phân mảnh máy đi .tốt nhất cài lại máy lại cho chắc ăn... Hai ông này nên xem trình độ tin học lại nhé. Nếu vừa không biết đừng có phán lung tung hại máy người ta. Dựa cột mà nghe khi không biết. Xem những comment trong này ai cũng bảo lỗi win, nguồn yếu... thế mà 2 ông này lại đưa ra cái tối kiến.
P/S: Chủ thớt nên chụp hình màn hình cho tất cả người cùng xem và giải quyết

congchuassaacc

Thưa các bác...e vừa tìm được lỗi của hiện tượng reset đột ngột và sau đó màn hình đen hiện 1 thông báo. Đó là thông báo của BIOS đưa tới em , nhưng do chủ quan nên em vừa không đọc và ghi lại ma` vội vàng khởi động lại máy. Vì thế e không biết nó thông báo tới e điều j`...vì thế bác nào rành về phần cứng thì cho em xin ý kiến

---------- Bài thêm lúc 17:59 ---------- Bài trước là lúc 17:56 ----------

alohaha8 bro này sài windows 7 sp1 chưa active chứ có gì lạ đâu mà ae đoán tè le thế , lấy Cr-ack ở đây thưa bác em vừa active đầy đủ

---------- Bài thêm lúc 18:26 ---------- Bài trước là lúc 17:59 ----------

[url=http://www.upanh.com/06-05-2012_06-17-10_pm_upanh/v/0rq4bocccrm.htm][/url]

Ảnh active của em nak các bác

Cat

Vậy bây h dùng có còn bị màn hình đen nữa ko? Nói chung là cái vụ này khó đoán lắm! Cứ dùng như bt thôi, không sợ hỏng đâu! Đến bao h bị lại lần nữa thì hẵng nói tiếp.

luv_ruoi

các anh ơi giúp e với. Máy e đang dùng bỗng nhiên khởi động lại. Nhưng sau khi khởi động lại thì màn hình nó đen sì hiện mấy dòng chữ j` j` đó em quên mất rồi....bây giờ phải làm sao hả các anh ? E vừa xem các bài viết trên diễn đàn rồi nhưng trường hợp máy e lại khác không tương tự thế . các anh giúp em với !

Bạn đang bị Microsoft phát hiện đang sử dụng bản quyền lậu đó. Bạn nên tìm key có bản quyền active vào là màn hình xanh trở lại thôi

Các chủ đề có liên quan khác