11a1_mylove

các anh ơi giúp e với. Máy e đang dùng bỗng nhiên khởi động lại. Nhưng sau khi khởi động lại thì màn hình nó đen sì hiện mấy dòng chữ j` j` đó em quên mất rồi....bây giờ phải làm sao hả các anh ? E vừa xem các bài viết trên diễn đàn rồi nhưng trường hợp máy e lại khác không tương tự thế . các anh giúp em với !

Tức là bây h bạn vẫn dùng được Windows chứ gì?? Nếu vẫn thì có thể là máy bạn bị chưa có bản quyền rồi! Phải Cr-ack thôi!

Vậy ak`..tks. để t xem lại vậy. Mới đầu sợ do nhiệt độ trong case lên cao quá nên nó khởi động lại....hay do virus j` j` đó. Chắc có thể do bản quyền win. Tại trước mình cài windows 7 Cr-ack không bản quyền j hết.

mr_Ro

bạn vào bios xem ổ cứng còn sống hok? nếu ổ cứng chết thì thay, còn hok thì là lỗi windows thôi, cài lại là ok

tuan debil Tức là bây h bạn vẫn dùng được Windows chứ gì?? Nếu vẫn thì có thể là máy bạn bị chưa có bản quyền rồi! Phải Cr-ack thôi! nếu đúng thì câu trả lời này chính xác rùi.

chụp cái hình đi thým ởi, bây jo máy còn vào windows được ko.

cái dòng chử hiện ở góc phải bên dưới màn hình đúng ko.

mà thým nói máy thým không tương tự thế vậy chụp cái hình đi

bluedolphintv

hoang sanh nếu đúng thì câu trả lời này chính xác rùi.

chụp cái hình đi thým ởi, bây jo máy còn vào windows được ko.

cái dòng chử hiện ở góc phải bên dưới màn hình đúng ko.

mà thým nói máy thým không tương tự thế vậy chụp cái hình đi máy mình giờ vẫn vào windows bình thường, khởi động bình thường, chạy bình thường..không thấy j bất ổn cả ! chẳng biết do lỗi j` nữa

---------- Bài thêm lúc 09:31 ---------- Bài trước là lúc 09:29 ----------

vudunghieumk bạn vào bios xem ổ cứng còn sống hok? nếu ổ cứng chết thì thay, còn hok thì là lỗi windows thôi, cài lại là ok Hjx..mỗi máy có cách vào bios 1 kiểu...không biết máy t vào kiểu j` bây giờ ?

ngocphan_91

có thể bạn đang dùng phiên bản beta của windows đó, xem lại xem ver mới nhất chưa

vuminhduc_vt

le.hoang.95 có thể bạn đang dùng phiên bản beta của windows đó, xem lại xem ver mới nhất chưa 6.1.7601.17514 đây là ver đang dùng. Mình không rõ vừa là bản mới nhất chưa ?

Berenger

takhanhlan Ghost lại windows là xong mà bạn Nhưng mình đâu có chắc là windows bị lỗi đâu !

nic_1176

bạn chạy chống phân mảnh máy đi .tốt nhất cài lại máy lại cho chắc ăn...

Mọi người làm em thấy phân vân quá. Bây giờ tất cả người chỉ cho em cách kiểm tra cụ thể xem máy e bị lôic j rồi tìm cách giải quyết sau được không ?

paperazy13

Thôi máy lên lại là ổn rồi chừng nào bị nữa thì up cái hình xem lỗi gì nhé

honghanh_429

ahuypro bạn chạy chống phân mảnh máy đi .tốt nhất cài lại máy lại cho chắc ăn... Bác này nói linh tinh quá, trường hợp của bạn này có phải máy bị chạy chậm đi đâu mà chống phân mảnh...còn bạn chủ thread tốt nhất là cho xin tí hình để mn chặt chém cho chính xác

quai_vat_9x

nghe qua thì chắc bị lỗi windows hay do điện yếu sụt nguồn hay do ram yếu hok chịu được khi bạn chạy nhiều ứng dụng quá dẫn đến khởi động lại

Xiomar

đã bảo là cho cái hình mà cứ nói hoài, muốn ng khác giúp mà không có hình sao ng ta biết đó là lỗi j.

mệt.......................

ai xử lý giúp đi...có cái hình cũng tiết kiệm...

lỗi này tui không bít...

Các chủ đề có liên quan khác