mấy ngày nay chrome em bị lỗi thế này anh nào pro giúp sửa cái

và cái ie em cũng bị thế này gỡ ra cài lại vẫn bị không biết tại sao:

anh nào cố gắng giúp em nha thanks nhiều !

gabmar_sk

chả biết sao mà giúp bạn cả

ảnh không có còn cái google plus gì đó chả biết cái lỗi gì bạn à

Dakota

hình 1:vệ sinh hệ thống,lau RAM lại,cài lại(do địa chỉ mà nó truy cập tới RAM không được hồi đáp)

hình 2:do nó không tương KẾT với hệ thống đang xài,vào Program and Feature/Turn Windows features on or off/bỏ check IE9 đi,đơi lát,restart lại.Lúc này tải IE8 về cài lại or update qua hệ thống

thang_1441986

tinhdoncoi902 hình 1:vệ sinh hệ thống,lau RAM lại,cài lại(do địa chỉ mà nó truy cập tới RAM không được hồi đáp)

hình 2:do nó không tương KẾT với hệ thống đang xài,vào Program and Feature/Turn Windows features on or off/bỏ check IE9 đi,đơi lát,restart lại.Lúc này tải IE8 về cài lại or update qua hệ thống lúc đầu cài ie8 nó bị lỗi này anh ạ sau đó em mới thử cài ie9 xem sao ra nó vẫn bị đó

luathieng_t3

hongquan_us cài lại windows đi được rồi đó bạn à, cài lại mà dùng cho lành.thân! Thôi dùng ff vậy nó không bị sao còn giờ cài lại windows thì lâu vãi tiếc phải cài lại mấy soft lắm! không có time

thuan.tran72

Caí windows của mấy anh bán máy cài cho máy bạn đây mà . Bạn nên cài lại một bản windows mới thì thì tốt hơn , không ghost gì hết nhá ^^(bạn mình gặp vụ này suốt , tí tởn khi mua được con máy mới nhưng vài hôm vừa gào thét máy lỗi này lỗi nọ ,mình cài dùm cho tui nó xong cả năm chã thấy nóa đá động j nữa )

ji_yool_93

blackbird90 Caí windows của mấy anh bán máy cài cho máy bạn đây mà . Bạn nên cài lại một bản windows mới thì thì tốt hơn , không ghost gì hết nhá ^^(bạn mình gặp vụ này suốt , ) Mình dùng windows này chẳng làm sao suốt 1 năm rồi nhưng gần đây mới bị thế liệu có do virut ko?mà mình dùng av ngon lắm mà @@ không hiểu nổi

Các chủ đề có liên quan khác