osakaa5

tui dùng GG chrome đến nay vừa 2 năm bây h tui mún cài lại vì mắc 1 số lỗi nhưng vẫn mún giũ lại những mật (an ninh) khẩu từ 2 năm nay tui save lại có pro nào giúp tui với

h2o_eye

thì gỡ ra,bạn đừng check vào Xóa các thiếp lập vừa lưu,thì khi cài mới các trang web lưu mật (an ninh) khẫu vẫn giữ nguyên(chi cần điền nick,rồi qua trường pass thì nó show ra mà không cần nhập lại)

or phục hồi pass trong GC vời cái này

Cậu vố tùy chọn hình cái cờ-lê, qua thẻ thiết lập đồng bộ hóa (syngozi... gì ấy), điền tài khoản gmail của cậu vào hay làm 1 cái nếu chưa có. Sau đó, chọn đồng bộ, nó sẽ hỏi lưu những cái gì-> chọn hết luôn. Xóa GG đi, cái lại, vô lại thẻ đồng bộ-> điền tài khoản thiết lập trước đó, GG mới sẽ được thiết lập như cũ

Angelo

cài đặt----đăng nhập vào chrome bằng gmail là tất cả mật (an ninh) khẩu, tùy chỉnh trong chrome sẽ được lưu cho bạn và khi cài đặt ở đâu bạn chỉ cần đăng nhập vào chrome là được...

meo1311

namphong.vnvn cài đặt----đăng nhập vào chrome bằng gmail là tất cả mật (an ninh) khẩu, tùy chỉnh trong chrome sẽ được lưu cho bạn và khi cài đặt ở đâu bạn chỉ cần đăng nhập vào chrome là được... chuẩn nhất là cách này đó bạn

atrangbeo266

who? Cậu vố tùy chọn hình cái cờ-lê, qua thẻ thiết lập đồng bộ hóa (syngozi... gì ấy), điền tài khoản gmail của cậu vào hay làm 1 cái nếu chưa có. Sau đó, chọn đồng bộ, nó sẽ hỏi lưu những cái gì-> chọn hết luôn. Xóa GG đi, cái lại, vô lại thẻ đồng bộ-> điền tài khoản thiết lập trước đó, GG mới sẽ được thiết lập như cũ chính xác luôn

Các chủ đề có liên quan khác