Em lên mạng để đown mấy cái theme cho yh. Chủ topic vừa up lên bằng media fire nhưg khi em down thì nó cứ ra cái Free Cloud Storage - MediaFire

Ae giúp mình với ạ

sao chép đường dẫn rùi dán lên trình duyệt nha.

diễn đàn có rất nhiều bài hướng dẫn .

lười xem quá

Em thử rồi, Cũng bị như thế hết đó ạ

---------- Bài thêm lúc 09:27 ---------- Bài trước là lúc 09:23 ----------

Em vừa thử hết các trình duyệt, từ googchrome, firefox và IE rồi nhưg không được

nguyenkhoakt

Em không biết post ảnh nhưg anh thử vào link này đown thử xem, máy em làm không được ạ

Kj0shjro711 Em không biết post ảnh nhưg anh thử vào link này đown thử xem, máy em làm không được ạ file này hết hạn hay vừa bị xóa

zaizai_xitrai

Vâg. Tks các anh ạ. Anh biết tải theme iphone cho yahoo ở đâu không ạ. Em search hết cái google rồi mà link nào cũng như này. nản quá luôn. Àk tiện thể anh vào check hộ em cái link ở web này vs cái link gì mà .....download em không vào được. Tks ạ

php_vn

Vâg. Tks các anh ạ. Anh biết tải theme iphone cho yahoo ở đâu không ạ. Em search hết cái google rồi mà link nào cũng như này. nản quá luôn. Àk tiện thể anh vào check hộ em cái link ở web này vs cái link gì mà .....download em không vào được. Tks ạ

link down dược mà. vào google chrome kich chuot phải chọn mở bằng cửa sổ ẩn danh là ok het.

dangtuan_anh92

Kj0shjro711 Vâg. Tks các anh ạ. Anh biết tải theme iphone cho yahoo ở đâu không ạ. Em search hết cái google rồi mà link nào cũng như này. nản quá luôn. Àk tiện thể anh vào check hộ em cái link ở web này vs cái link gì mà .....download em không vào được. Tks ạ

Iphone đây

Giải nén ra, copy folder iPhone vào thư mục của Yahoo! theo đường dẫn:

C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\skins

Lưu ý:

Đường dẫn của thư mục Yahoo! còn tùy ở máy các bạn. các bạn có thể tìm đường dẫn của thư mục Yahoo! trên máy bạn bằng cách:

Nhấp chuột phải vào biểu tượng Yahoo! ngoài Desktop >>> Chọn Propeties >>> Nhấn vào "Find Target" >>> Nhấp vào "Skin" >>> Rồi paste folder iPhone vào. Vậy là xong.

Cách chuyển giao diện mới:

các bạn nhấp vào hình tròn ở phía trên bên phải của cửa sổ Yahoo! >>> Nhấp vào mũi tên xuống >>> Chọn hình có nút Menu của máy iPhone >>> Xong!

Vậy là các bạn vừa có 1 giao diện hoàn toàn mới lạ và đẹp cho Yahoo!

Chú ý: các ban để máy ở chế độ 16 bit mới tròn như hình được

Và đây là link
Code: http://www.mediafire.com/?9zd1014bc0g1ca5

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Pháp luật Việt Nam về giải quyết tranh chấp thương mại điện tử đáp ứng nhu cầu của hiệp định thương mại tự do EVFTA Luận văn Luật 0
F Forex là gì? Nơi bàn luận, giải đáp thắc mắc về Forex! Kinh nghiệm khởi nghiệp 104
D Thắc mắc về vấn đề tag trên Facebook, mong mọi người giải đáp giúp ạ! InterNet 0
D Tôi đang học kiểm toán và có một thắc mắc xin được giải đáp: Khi đưa ra ý kiến sai về tình hình tài Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Xin giải đáp vướng mắc về hạch toán và phát hành hoá đơn hàng đại lý bán đúng giá? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Nhờ Quý Hội giải đáp về trường hợp hạch toán hàng bán trả lại. Vào thời điểm tháng 11/2006, công ty Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Nhờ Hội giải đáp về trường hợp sau: Cty tôi có xuất hoá đơn thu tiền hàng trước 100% của khách hàng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Tôi đang có vướng mắc về cách hạch toán khoản tiền thu hộ mong Quý Hội giải đáp, như sau: Công ty tô Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Các câu hỏi vướng mắc về kế toán được giải đáp trong cuộc Tọa đàm giải đáp vướng mắc về kế toán, kiể Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
Y Các câu hỏi vướng mắc về kế toán được giải đáp trong cuộc Tọa đàm giải đáp vướng mắc về kế toán, kiể Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác