Constantine

LỜI CẢM ƠN CHO ĐỒ ÁN TỐT NGHIỆP, ĐÁNG HỌC HỎI ĐÂY!

Trước hết con xin gửi lời Thank tới ông bà nội vừa sinh cho con 1 nguời bố, Thank ông bà ngoại vừa sinh cho con 1 nguời mẹ, Thank ngày định mệnh vừa để bố mẹ gặp nhau, Thank vì bố vừa yêu mẹ Thank mẹ vừa yêu bố và Thank gia đình 2 bên vừa tán thành cho cuộc hôn nhân của 2 nguời nhờ đó con mới được sinh ra từ kêt quả tình yêu của bố mẹ.

Con xin gủi đến bố mẹ lời Thank sâu sắc nhất,sau đó tui xin Thank cô giáo dạy mẫu giáo vừa dạy tui những bài học đầu tiên, con xin gửi lời Thank tới các thầy cô thời (gian) cấp I, thầy cô cấp II, thầy cô cấp III những nguời vừa dạy tui nên người,

Thank đường sắt VN vừa đưa tui vào TP để thi đại học, Thank các chủ nhà trọ vừa tạo điều kiện cho tui có chỗ ăn chỗ ở trong những tháng năm học trên giảng đường đại học, Thank các chú tài xế xe bus vừa đưa tui tới trường hàng ngày,xin gửi lời Thank thương mến đến nhà máy giấy và các hãng viết bi vừa cho tui những công cụ học tập rất tuyệt, bên cạnh đó cũng xin gửi lời Thank chân thành tới hãng café Nescafe vừa song hành với tui trong những đêm sát kỳ thi và cũng không quên Thank những trang web giải trí trực tuyến vừa giúp tui xã stress sau nhưng giờ học căng thẳng.

Và không thể quên gửi muôn vàn lời Thank thân thương đến các bạn của tui những người luôn sẵn sàng bên mình lúc mình cần, những người vừa cùng mình trải qua những cuộc vui bất tận, những lần đi hội trại cùng nhau là những kỷ niệm đẹp mà mình sẽ không thể wen, rồi cả những đợt tình nguyện đầy ý nghĩa nữa chứ ,Thank cảm ơn!Thank trường ĐH BK HN và cuối cùng em xin gửi lời Thank vô cùng sâu sắc tới 1 ngườii quan trọng đó là thầy , người vừa tạo điều kiện cho em hoàn thành luận văn này.

Rickie

Lời Thank thế này thì Lão thầy chỉ dẫn đánh trượt cho mà xem, tầm quan trọng của Thầy quá ít, sau gia đình-> trường -> rồi giáo viên, và -> cuối cùng là các bạn

Các chủ đề có liên quan khác