Như tiêu đề vừa hỏi tất cả người chỉ mình cách nào để IDM bắt cái link có đuôi _a, _b mình vừa thử vào file types thêm vào _A nhưng nó vẫn không thể bắt link được?

nguyenkhoakt

Bạn nhấn chuột phải vào đó, chọn download with IDM là được thôi (không tick chuột trái). (các trình duyệt vào web của bạn phải tick hợp IDM vào chuột phải), nếu chưa có thì bạn tham khảo tại: để tích hợp vào nha.

tra_cave

Bạn vào IDM, phần option, trong thẻ File types, trong mục "Automatically start downloading the following file types" thêm __*, rồi ok tận hưởng thôi

haivu58 Bạn nhấn chuột phải vào đó, chọn download with IDM là được thôi (không tick chuột trái). (các trình duyệt vào web của bạn phải tick hợp IDM vào chuột phải), nếu chưa có thì bạn tham khảo tại: để tích hợp vào nha. Có còn cách nào khác không bạn mình vừa vào link đó và làm thử nhưng chưa được.

thứ nhất: mình k coi được hình nên chỉ làm theo chỉ dẫn bằng lời.

thứ 2:theo chỉ dẫn mình vào cái link rùi kick vào nút Add to Chrome, lúc đầu vào thì kick vào nút đó nó hiện ra 1 bảng thông báo nhưng có điều ở mục Please select a default download manager cái nút IDM nó mờ nên không thể tích vào đó được thế là mình thoát ra làm lại nhưng giờ khi nhấn vào added to chorme lại không được nữa(-ed nó thông báo vừa cộng rùi k cho cộng nữa)==> thế là k có cái bảng kia xuất hiện==> bó tay!!

kiencoco Bạn vào IDM, phần option, trong thẻ File types, trong mục "Automatically start downloading the following file types" thêm __*, rồi ok tận hưởng thôi Mình đg test thử! thanks trước. nhưng sao lại là _* mà k là _a nhỉ?

---------- Bài thêm lúc 15:06 ---------- Bài trước là lúc 15:02 ----------

Mình vừa bắt được link theo cách thêm __*.Nhưng mà nhân tiện cho mình hỏi vậy muốn bắt link .001, .002 thì sao?? phải thêm cái j`

mr.chidotoji

sealdangerous Như tiêu đề vừa hỏi tất cả người chỉ mình cách nào để IDM bắt cái link có đuôi _a, _b mình vừa thử vào file types thêm vào _A nhưng nó vẫn không thể bắt link được? Nó bắt link bình thường mà bạn!

Traveon

thì thêm 001 002 003 ...... vào,file type đó là các thể loại file để nó tự bắt link,

Dunleigh

mictienhung Nó bắt link bình thường mà bạn! Bình thường?? chắc là trong mục file types của bạn có thêm cái đuôi này rùi nên nó mới bắt được

dhdlhkk thì thêm 001 002 003 ...... vào,file type đó là các thể loại file để nó tự bắt link, Chỉ cần thêm 1 cái thui thì nó tự động bắt link hết tất cả kiếu mình điền vào chứ cứ thêm 001,002 thì...

sealdangerous Như tiêu đề vừa hỏi tất cả người chỉ mình cách nào để IDM bắt cái link có đuôi _a, _b mình vừa thử vào file types thêm vào _A nhưng nó vẫn không thể bắt link được? bạn phải thêm như thế nay chứ thiếu rồi " __A __B __C ......."

Hmanh93 bạn phải thêm như thế nay chứ thiếu rồi " __A __B __C ......." tào lao, chỉ cần thêm vao file type định dạng thế này là ok _*

Nam_Peo

sealdangerous Bình thường?? chắc là trong mục file types của bạn có thêm cái đuôi này rùi nên nó mới bắt được

Chỉ cần thêm 1 cái thui thì nó tự động bắt link hết tất cả kiếu mình điền vào chứ cứ thêm 001,002 thì... Chính xác con gà ác ...............

Hmanh93 bạn phải thêm như thế nay chứ thiếu rồi " __A __B __C ......." nếu vậy thêm hằng trăm hang nghìn kiểu files ah?? +_+!

Phần nào thay đổi thì ta cho phần đó là dấu: " * " (dấu sao) vậy thôi.

conglacc

Bạn cứ thêm 0** _** vào file type là được

chắc chủ thớt là lại tải Phim chứ gì!! hehe

Garwig

tdpham123 tào lao, chỉ cần thêm vao file type định dạng thế này là ok _* cái chữ kí?

sealdangerous Có còn cách nào khác không bạn mình vừa vào link đó và làm thử nhưng chưa được.

thứ nhất: mình k coi được hình nên chỉ làm theo chỉ dẫn bằng lời.

thứ 2:theo chỉ dẫn mình vào cái link rùi kick vào nút Add to Chrome, lúc đầu vào thì kick vào nút đó nó hiện ra 1 bảng thông báo nhưng có điều ở mục Please select a default download manager cái nút IDM nó mờ nên không thể tích vào đó được thế là mình thoát ra làm lại nhưng giờ khi nhấn vào added to chorme lại không được nữa(-ed nó thông báo vừa cộng rùi k cho cộng nữa)==> thế là k có cái bảng kia xuất hiện==> bó tay!!

Mình đg test thử! thanks trước. nhưng sao lại là _* mà k là _a nhỉ?

---------- Bài thêm lúc 15:06 ---------- Bài trước là lúc 15:02 ----------

Mình vừa bắt được link theo cách thêm __*.Nhưng mà nhân tiện cho mình hỏi vậy muốn bắt link .001, .002 thì sao?? phải thêm cái j` cái đó cũng bắt được 001 002 mà

van.hung cái này mà phải hỏi nữa ah Không bít thì phải hỏi thui!

---------- Bài thêm lúc 17:40 ---------- Bài trước là lúc 17:37 ----------

Mr gate Bạn cứ thêm 0** _** vào file type là được

chắc chủ thớt là lại tải Phim chứ gì!! hehe thấy mấy bạn khác kêu 1 dấu * thui sao của bạn phải 2 dấu lận!!

P/s: mà sau chử tải phim sao lại có hehe trong đó nữa nhỉ? nge tương tự như là bạn đg nói mình tải... :

Các chủ đề có liên quan khác